Hạng B2
12/2/05
236
1
20
44
Hà Nội
egsm.com.vn
RE: Xe em mới nhận về đây!

Trích đoạn: truongptcl

SonicR ơi độ đèn gì đấy? thiệt hại thế nào? chia sẻ đi.
À mà chú phải khao cái biển của chú đi nhé. Ở bên Trung Quốc, biển "1864" bán cực đắt vì nó là "một lần phát lộc đến chết" (Nhất Phát Lộc Tử) mà của chú hẳn phải là "luôn phát lộc đến trọn đời" (nghe chứ chết ghê ghê).

Anh em nào vị dùng vợ hai mấy năm với vẻn vẹn có 3 OK thì buồn thật. tuần sau em mới có giấy tờ chắc dính vụ này wá. làm sao đây???!!!
Biển 9864 bác ạ, chiều nay ra ganh tị đỗ gần xe em :D

Hạng F
10/3/07
9.466
34
48
somewhere I belong

bác dịch một lần phát lộc đến chết thì hiểu là: cả đời chỉ phát lộc một lần thôi hả bác??? thế thì phải phát thật phát mới đc chứ ko thì lỗ to:D

Hạng C
22/5/07
683
2
0

Chúc mừng bác meebo. Nhìn các bác nhập xe sướng quá. lại muốn nhập thêm em nữa:D

Hạng D
5/4/07
1.214
0
36

Trích đoạn: Kienvang

@all: hôm nay có việc cần chở nhiều đồ, tôi đã lật úp hàng ghế 2+3 tạo ra một mặt phẳng-> chở đồ quà cool luôn:D Thêm nữa xe bác nào có smartkey cũng yên tâm nhé, hôm qua lỡ quên smartkey trong xe, lúc khoá cửa không thể nào khoá được (bấm nút).;)

Oh! cái này bác chậm hơn em rồi, cái này em Thử từ hôm mới về!:D:D:D
@all: Bác biết cách đấu thế nào để mở chìa khóa là hai cái gương nó xòe luôn ra chưa? Tắt đi nó lại cụp vào mà nút đóng gương trong cabin vẫn còn nguyên tác dụng không nhỉ?

Hạng B2
5/3/07
352
0
0
Hà nội

Em nghĩ các bác nên tìm chỗ đấu thế nào để bấm khóa cửa thì nó cụp vào còn mở khóa nó lại xòe ra sẽ hay hơn ạ, giống BMW:D.

Hạng F
10/3/07
9.466
34
48
somewhere I belong

Trích đoạn: sonicR

Em nghĩ các bác nên tìm chỗ đấu thế nào để bấm khóa cửa thì nó cụp vào còn mở khóa nó lại xòe ra sẽ hay hơn ạ, giống BMW:D.

sau khi khởi hành--->cửa tự động khóa--->gương tự động cụp--->tạch :D

Hạng B2
5/3/07
352
0
0
Hà nội

He he, bác hiểu nhầm ý em rồi, ý em là bấm khóa cửa trên điều khiển từ xa thì gương gập lại kìa.

Hạng B2
2/11/07
302
0
16
53

to SONICR: xe việt nam chế gương gập điện như thế nào đây Bác ( dang gập = cơm).

Hạng B2
5/3/07
352
0
0
Hà nội

Em thấy trên 4rum trong box công nghệ kỹ thuật thì phải có bài hỏi về cách chế gương gập điện đấy, nhưng theo em bác cứ đặt 1 đôi gương xịn của bác Hùng Cò, có sẵn motor gập điện và cả xi nhan trên gương luôn rồi về đấu thêm dây và nút bấm là dễ và đẹp nhất.