Hạng D
24/3/13
2.317
2.194
113
Hạng D
24/3/13
2.317
2.194
113
Nếu những xe Ranger, Everest 2017 ( và các xe của hãng khác nữa) đến kỳ đăng kiểm mà không đạt Euro4 liệu có được lưu hành không? Nếu ko thì xử lý ntn?

Hạng C
1/12/11
863
874
93
Ủng hộ hay không thì đâu có nghĩa gì. Bác nói nhiều cũng đàn gãi tai trâu thôi.
Bác coi cách tụi Mĩ nó cư xử ra sao với WW thì sẽ biết có nên có 116 hay không? Anh cứ dan dối bán xe không đạt chuẩn rồi tôi sẽ bắt anh trả tiền lại hết cho khách.
Cái 116 ở VN để xiếc dòng xe nhập khẩu thôi. Cái CRV nhập về sau 2 tháng mới bán được.. Kinh chưa từng thấy.

• Like
Reactions: Ba gác.
Hạng D
24/3/13
2.317
2.194
113
Ủng hộ hay không thì đâu có nghĩa gì. Bác nói nhiều cũng đàn gãi tai trâu thôi.
Bác coi cách tụi Mĩ nó cư xử ra sao với WW thì sẽ biết có nên có 116 hay không? Anh cứ dan dối bán xe không đạt chuẩn rồi tôi sẽ bắt anh trả tiền lại hết cho khách.
Cái 116 ở VN để xiếc dòng xe nhập khẩu thôi. Cái CRV nhập về sau 2 tháng mới bán được.. Kinh chưa từng thấy.
Vẫn biết 116 có phần làm khó xe nhập và ở mình lỗ kim con voi vẫn chui lọt như thường , tuy nhiên ta vẫn phải có công cụ kiểm soát trước đã nếu ko thì chất lượng xe nhập ko kiểm soát đc . Nhờ 116 mới phát hiện Ranger và Everest kém chất lượng . Có thể các xe khác cũng chưa đạt chất lượng tiêu chuẩn Euro4 nên chưa dám về chăng?! Nếu như vậy cá nhân em thà ko cho các xe đó về còn hơn nhập về xe toàn kém chất lượng .
Cá nhân em ko thần tượng các xe lắp ở Thái, Indo, Malai lắm cũng chỉ nhỉnh hơn xe trong nước tí thôi. Nếu chọn 1 chiếc Everest , PSAN, FT lắp thái và indo và lắp Việt Nam e sẽ chọn xe lắp Việt Nam

• Like
Reactions: urlybug