Tập Lái
25/9/15
14
0
1
29
Tình hình là em đang chạy Grande khoảng gần 1 năm rùi. Khi đang chạy xe bị tắt máy cái rụp, hoặc lúc đường đông hay đang băng qua đường (xuống ga) nó cũng sẽ bị tắt máy. Phải đề lại. Cho em hỏi xe em có vấn đề gì vậy ạ? Và phải làm thế nào đây ạ? :( :3dngacnhien:

Tập Lái
25/9/15
14
0
1
29
gần 1 năm rùi, ngày nào cung chạy đi làm hết ạ :(( có khi đang băng qua đường mà nó tắt máy, em mún nín thở lun á :((

Tập Lái
25/9/15
14
0
1
29
bác ơi, đem ra sửa 2 lần r đấy, những thỉnh thoảng vẫn hay bị, Có bác nào biết xử lí triệt để ko ạ :((

Hạng D
29/3/07
1.804
611
113
vnexpress.net
Đem ra hãng súc kim phun, có thể đi lâu ngày xăng dơ làm kim phun bị nghẹt. Lần trước em bị chiếc Fzi cũng đem ra súc kim phun thì hết

Tập Lái
26/9/19
1
0
0
30
Các bác ơi, xe Grande của em mua chạy gần 2 năm rồi ạ, Khi đang chạy xe bị tắt máy cái rụp, hoặc lúc đường đông hay đang băng qua đường (xuống ga) nó cũng sẽ bị tắt máy, khi tắt máy cả 30 phút sao mới đề lại được, ra hãng kiểm tra thì có lúc báo do có cài khóa chóng trộm, xăng có tạp chất nên khóa chóng trộm cũng gỡ rồi, có dung dịch cacbon vào bình xăng rồi, vệ sinh rất nhiều lần rồi nhưng nó vẫn bị tắt máy giữa đường. Cho em hỏi xe em có vấn đề gì vậy ạ? Và phải làm thế nào đây ạ?