Hạng B2
9/10/11
246
40
28
43
Tình hình là dạo này em thấy SG có khá nhìu chiếc Haima chạy tung tăng, nhất là vòng vòng mấy khu Mạc Đĩnh Chi và Lê Duẩn, chắc bán cũng được khá nhiều. Vậy có bác nào đang sỡ hữu thì làm giúp em cái review em nó được ko các bác?
Em xin nói trước là bỏ qua các yếu tố chính trị và em cũng ko tạo thớt này để cò mồi nha các bác, do em thấy lạ nên xin review thôi ạ

Hạng D
29/6/15
4.910
15.749
113
39
Chủ thớt biết xem nhãn hiệu Mazda ko? Đơn giản rì vêu là vầy:
1. Máy móc thì cục máy Mazda đem qua
2. Hệ thống điện chuẩn Mazda LD bên Tào luôn
3. khung gầm, nội thất dàn áo Tàu.
4. Giá cả rất cạnh tranh, nếu dùng trong khoảng 5-7 năm ko suy nghĩ nhiều, chủ yếu che nắng mưa tốt, sau 100k km ko vấn đề về máy nếu bảo dưỡng tốt, dàn nhựa lỡm lắm đại khái bác cứ hình dung taplo xe taxi Hàng xẻng xuống mần thao, thì xe này xuống vậy hoặc còn tệ hơn.
Hết phần trình bày

Hạng D
29/4/09
2.487
1.767
113
Chủ thớt biết xem nhãn hiệu Mazda ko? Đơn giản rì vêu là vầy:
1. Máy móc thì cục máy Mazda đem qua
2. Hệ thống điện chuẩn Mazda LD bên Tào luôn
3. khung gầm, nội thất dàn áo Tàu.
4. Giá cả rất cạnh tranh, nếu dùng trong khoảng 5-7 năm ko suy nghĩ nhiều, chủ yếu che nắng mưa tốt, sau 100k km ko vấn đề về máy nếu bảo dưỡng tốt, dàn nhựa lỡm lắm đại khái bác cứ hình dung taplo xe taxi Hàng xẻng xuống mần thao, thì xe này xuống vậy hoặc còn tệ hơn.
Hết phần trình bày
Như bác nói còn đỡ, e lo là nó giống mấy con wave tàu thì căng

Hạng D
29/6/15
4.910
15.749
113
39
Như bác nói còn đỡ, e lo là nó giống mấy con wave tàu thì căng
Có căn cứ hẳng hòi trong bộ hồ sơ vay hỗ trợ nhoen! Nên yên tâm là hàng đúng như mô tả! Còn hồ sơ ko public đc, vì nó mng tính bảo mật nhoen!

• Like
Reactions: thuytram_dep
Hạng C
13/7/11
857
12.898
93
Có nguyên ổ cho thê xe Haima bên Q7 thì phải, bác chủ qua đó test đê