Hạng B1
4/2/14
83
271
53
Xe Hàn của em chạy cỡ này, xe của mấy bác bền cỡ nào?
Hôm qua thấy tiết mục khoe ODO của báo nào đó bên Box Toyota sôi động quá, nên em khuấy bầu không khí lên chơi với ảnh xe SantaFe của em đã chạy được hơn 160.000 km. Vẫn cứ yên tâm mà vi vu thôi các bác ạ, vậy xe Hàn bền hay không bền ? em thấy của bền tại người, chưa dùng xe Hàn chạy dịch vụ nên chưa biết, nhưng chắc nên dùng Toyota để kinh doanh cày ODO vì nó lâu... mất giá :D [pagebreak][/pagebreak]

Khoe xe em luôn :))))​

P/S: thấy bên box kia ( https://www.otosaigon.com/threads/vi-sao-xe-toyota-ben-qua.8731468/ ) có bác KittyBoy up ảnh Kia, hình như là Forte cũng gần 200k km, em mượn up lên luôn cho đông dzui :

SantaFe có lần em đi dàn xe của một công ty nước ngoài thì có xe đã khoảng 300k km rồi, vẫn sử dụng bình thường, tài xế đi tỉnh liên tục, đời 2008 thì phải.

Nên bác nào xài xe Hàn mà cho mục đích gia đình thì cứ yên tâm mà dùng, chả hỏng nổi đâu.

Last edited by a moderator:
Hạng C
10/8/11
727
5.455
93
Xe Hàn giờ ngon wá trời mà các bác chạy xe nhật cứ chém. Tiền là của mình, mua xe gì là quyền của mình mà các bác cứ chê này nọ.

Em vẫn quan niệm: Của bền tại người. Xe em thì chưa đc 20k KM nên ko dám chụp Km lên đây để phe độ bền :3dcuoi:

Hạng C
10/7/08
513
432
63
Mấy bác chê xe Hàn chẳng qua đã lỡ bỏ số tiền lớn mua thùng tôn di động mà chả dc hưởng thụ gì nên tức quá chê xe Hàn để tự an ủi mình đó mà. Giống mấy bác xài đt cục gạch tự an ủi đt tao chừng nào mới hư để đổi.
Phải vào comment LIKE cho bác chục phát ! :3dcuoiyeu:

• Like
Reactions: Jackie Huy