Hỏi/Đáp Kỹ Thuật Xe Hyundai Sonata bị hỏng xi nhan

Hạng D
8/1/19
1.569
2.197
121
các bác cho hỏi, Sonata đời từ 2010-2013, máy móc có lành không, mua xử dụng gia đình thời điểm này có phải là lựa chọn tốt, Nhờ anh em cho xin chút tư vấn với

Hạng F
28/8/19
6.629
11.296
113
Palm Beach, Florida, US
nhiều bác lên đây hỏi mấy câu kb trả lời sao luôn
Ko có ý gì nhg đúng là vậy, nhiều lúc nó đơn sơ đơn giản, kiến thức THPT như cái công tắc và bóng đèn dùng hằng ngày...thật tình biết mà ko dám TL.
Thiết nghĩ, cũng như các Web chuyên nghành khác như về Xe, Computer, Smartphone...(Mà Vn Tôi thấy nhiều Web có) thì nên có 1 Tag gọi chung chung là " Các câu hỏi thường thức hay thường gặp" hay " Kiến thức tổng quát"... và Họ khuyến cáo Search đọc trước khi hỏi hay sẽ TL bằng link tới nó. Nó rất hay và bổ ích lắm đó lại ko làm loãng CL của Web.

• Like
  • Love
Reactions: kudo1908 and Osin
Hạng F
29/10/16
11.503
21.768
113
Pháp
Ko có ý gì nhg đúng là vậy, nhiều lúc nó đơn sơ đơn giản, kiến thức THPT như cái công tắc và bóng đèn dùng hằng ngày...thật tình biết mà ko dám TL.
Thiết nghĩ, cũng như các Web chuyên nghành khác như về Xe, Computer, Smartphone...(Mà Vn Tôi thấy nhiều Web có) thì nên có 1 Tag gọi chung chung là " Các câu hỏi thường thức hay thường gặp" hay " Kiến thức tổng quát"... và Họ khuyến cáo Search đọc trước khi hỏi hay sẽ TL bằng link tới nó. Nó rất hay và bổ ích lắm đó lại ko làm loãng CL của Web.
Đồng ý với bác Tủn, có điều là về xe cộ bên VN không có những web, hay những 4rum đặt trưng cho từng hiệu, ngay cả chũng loại xe như ở tây phương. Thứ hai là những trang web chuyên tiếng ... nước ngoài, ngay cả người mình muốn dùng translation cũng khó (vì dịch ....) . Và rất ít người Việt mình vào các 4rum nước ngoài về kỹ thuật nhất là xe cộ (vì từ kỹ thuật khá nhiều) . Thân bác !

• Love
Reactions: kudo1908