Hạng D
7/4/09
2.822
8
38
50
Bác ruby à,xe vàng của TruongJeep use heo cái hai tầng sip từ Ebay về nên bác an tâm....
Po xe nghe đã ư????King of the Water mà!!!!

Hạng D
8/7/09
3.599
1
0
44
RubyKid nói:
Hôm qua gặp bác Jeep Vàng trên Cộng Hòa đoạn gần ngã tư Hoàng Hoa Thám, kẹt xe lùng nhùng ở đó, bác nẹt pô sau lưng làm em lạnh hết cả xương sống. Em chỉ cầu trời thắng xe ko nghỉ chơi bất tử. Lâu lâu giữa sài thành nghe lại tiếng pô xe jeep công nhận đã tai ghê.
Nhân vật này cưỡi xe này cần phải chấn chỉnh lại văn hóa giao thông vì đã lở "làm cho bác lạnh hết xương sống"...em xe chuyển lời của bác đến nhân vật này

Hạng B2
13/10/10
152
0
16
54
TUANDANG nói:
@Charlie619:xe làm đến đâu rồi bác ơi???
Nếu bác ở ĐNai thì giớii thiệu bác 1 nơi chuyên thay máy dầu cho Jeep ,lo luôn giấyy tờ nha!

em đang có con xe hok giấy bác giúp dùm em dc hok bác cho em cái giá.thans bác rất nhiều nhiều...

Hạng B2
14/10/09
468
2
18
Biên Hòa
vinh1969 nói:
TUANDANG nói:
@Charlie619:xe làm đến đâu rồi bác ơi???
Nếu bác ở ĐNai thì giớii thiệu bác 1 nơi chuyên thay máy dầu cho Jeep ,lo luôn giấyy tờ nha!

em đang có con xe hok giấy bác giúp dùm em dc hok bác cho em cái giá.thans bác rất nhiều nhiều...
Nếu được thì có thể hơn gấp đôi giá con xe đó đó bác ui

Tập Lái
11/3/09
47
1
0
Xe làm xong rồi bác ạ em làm xe ở bình long gara bác 5 Chũ xe tốt có điều thay lò xo sau nó cao lêu nghêu .em đang thắc mắc là lò xo sau a1 và a2 có giống nhau ko hay tại vì lo xo củ nó yếu wa rồi nên nó chùn xuống còn lo xo mới nó cao hơn .nhưng em nhớ là xe lúc trước lúc chưa làm thì 2 bánh sau của nó cũng cao và chụm vào nhau nhưng ko cao như thế này. Chạy lúc nào cũng phải chở thêm cái gì nặng để nó chùn xuống .
Cám ơn bác tuandang em đã hỏi vụ giấy có nhiều người giới thiệu nhưng giá cả ko phù hợp với mục đích sử dụng nên lại thôi cứ để vậy chạy cũng dc.

hpm
Hạng B2
2/5/09
326
40
28
Lâu ngày mới vô lại forum thấy nhiều điều hay thiệt

Hạng C
2/6/11
642
4
18