Hạng D
16/4/14
2.588
3.859
113
  • Like
Reactions: lh_nhut
Hạng F
13/1/06
13.891
35.965
113
Có hãng ghi câu: Hàng gửi bị thất lạc, đền gấp mười lần......

:3dcuoi:

phí gửi hàng.

Hạng D
7/4/14
1.349
1.885
113
Có hãng ghi câu: Hàng gửi bị thất lạc, đền gấp mười lần......

:3dcuoi:

phí gửi hàng.
Bác nói thẳng là Phương Trang luôn đi
:)

Nói PT lừa đảo thì hơi quá. em đặt gạch lát viết tiếp.

20/10/14
148
168
43
49
1 âm mưu nhắm vào PT, mỗi tội ko ông nào đủ lớn để chơi/ dám chơi, toàn manh mún và cũng bựa như PT cả

Hạng B2
25/5/15
196
797
93
Hồ Chí Minh
em chả hỉu si nghĩ dân tình mình như thế lào,
Chả nhẻ TV ở ngoài đó không có ai bán??
Thay vì gởi cái tv to đùng dễ vỡ thì gởi cục tiền zìa đi, rồi người nhà đi mua cho phẻ, có gì thì cũng bảo hành gần nhà cho tiện.

Hạng D
21/3/08
4.830
4.324
113
hcm
Thay vì gởi cái tv to đùng dễ vỡ thì gởi cục tiền zìa đi, rồi người nhà đi mua cho phẻ, có gì thì cũng bảo hành gần nhà cho tiện.
hehe bác nói chí phải, nhưng có những ngoại lệ mà bác phải gởi TV từ Sì gền về đó, em dzái dzụ nhé:

- Hàng tặng
- Mua bằng voucher, chỉ sì gền mới xài voucher được
- ..... đại loại là bất khả kháng

Chứ em mà mua cái gì là nó phải sát với nơi bảo hành!

Sẵn nói luôn cái vụ gởi hàng, có lão nào đặt hàng giang hồ cái cái nút chỉnh ghế điện Lexus RX300 hưm mà em về ghế tới Lê Hồng Phong là bị luộc mất toi cái nút, nơi nhận chuyển hàng cũng chuối và chả trách nhiệm mịa giề. Em với bác mua hàng từ Cam đành ngậm ngùi hic hic

20/10/14
148
168
43
49
Đúng đó bác mấy lần em tặng quà, lựa offline rồi mua online để điện máy ngoài đó nó giao tận nơi, bảo hành bảo héo luôn, vác chi cái TV từ xì gềnh về cho mệt, có lần em về chở 2 cụ đi lựa điện máy ngoài đó luôn, con muốn tặng ba má cái tủ lạnh tầm 8-12 trẹo, mời ba má lựa cho nhanh.Các cụ ngại con cháu tốn tiền ko chịu đi, em tự đi vác về nhanh gọn lẹ kaka,

• Like
Reactions: windandrain
Hạng D
30/11/12
1.011
842
113
giờ nhà xe nào chẳng vậy..80% là như vậy...ngày truốc ở quê hay gửi trái cây , bánh vào thành phố ra nhà xe nhận thấy thùng đựng bị thủng hỏi nhân viên thì nó bảo là chuột cắn...bó tay với nhà xe