Hỏi/Đáp Kỹ Thuật Xe khó gài số -4 tr cho bài học

Hạng D
6/3/12
2.102
2.181
113
Da, em đâu nghỉ ra vậy, lúa chồng lúa tốn quá anh ơi
Hiểu, đã đi con xe cỏ rồi còn mắc cái eo này nữa thật buồn âu cũng là kn. Chiều thứ 7 gặp nhau trên Vui ae nói chuyện nhiều hơn.
Trưa này cũng xẹt qua lấy 2 chai nước làm mát, đang thay. Đúng rảnh thừa giấy vẽ voi, nước xả ra còn xanh lè trong veo.
Xe khó gài số -4 tr cho bài học

Chi Hội Phó FIFC
8/10/08
5.133
5.215
113
Hiểu, đã đi con xe cỏ rồi còn mắc cái eo này nữa thật buồn âu cũng là kn. Chiều thứ 7 gặp nhau trên Vui ae nói chuyện nhiều hơn.
Trưa này cũng xẹt qua lấy 2 chai nước làm mát, đang thay. Đúng rảnh thừa giấy vẽ voi, nước xả ra còn xanh lè trong veo.
View attachment 589930
Nước làm mát Castrol hả

Hạng D
6/3/12
2.102
2.181
113
Xe chú ấy mang vào sơn, sau đó lấy ra thì nổ ko ngọt, thợ phán thay bugi, thay xong vẫn vậy. Giờ phát hiện ra xước xy lanh. Xe em cũng vậy, mang đi sơn xong thì số lùi bị kẹt. Thợ sửa thì mất luôn số 1,2.
Anh Linh ơi em bổ sung cho rõ 1 tí, xe Dũng làm máy nơi khác xong nổ ko êm mới mang lại để ktra khắc phục và kết hợp sơn xe. Sơn thì đã xong máy thì nằm lại.

• Like
Reactions: Linh74
Hạng D
4/7/09
4.242
7.243
113
Sài Gòn
Anh Linh ơi em bổ sung cho rõ 1 tí, xe Dũng làm máy nơi khác xong nổ ko êm mới mang lại để ktra khắc phục và kết hợp sơn xe. Sơn thì đã xong máy thì nằm lại.
Hoá ra xe Dũng vừa làm máy à ? Tính ra Fiat không dễ sửa đâu nhen. Nội cái vụ dây cáp gài số cũng vậy. Xe khác thì mua dây về , lắp vô. Xe Fiat thì phải chỉnh chiều dài dây cho phù hợp.

• Like
Reactions: LA PHONG
Hạng C
25/3/16
546
665
93
Saigon
www.facebook.com
Tối qua hì hục cả buổi rốt cuộc cũng tháo thay đc.
View attachment 589547
Thay lọc gió.
View attachment 589548
Cổ dê cạy ra cũng dễ dưng ko có đồ ko cách nào gài lại đc, đành dây rút như đã hứa :D. Sáng nay về tới LK dỡ capo thăm thử, ngon dồi kín bưng ko dấu hiệu xì xọp, quan trọng giải quyết đc cái ngứa mắt bấy lâu kaka.
View attachment 589555
View attachment 589563
Cổ dê zin loại cài còn nhiều, lắp vô cho đẹp xe, bác cần thì ghé lấy.

lắp cái ống mới vào thấy khoang máy liền lạc quá.