Hạng D
7/9/14
3.491
5.698
113
44
Sài Gòn
Xe máy chạy trên đường theo cảm xúc khó hiểu, khó đoán

Phục em Ninja này thặc, cảm giác uốn éo theo nhạc làm mình hẻm dám vượt qua luôn...há há...
Hãy quẩy lên khi đời còn cho phép đúng không các anh !!!

Last edited by a moderator:
  • Haha
Reactions: biển hiệu
Hạng D
25/10/20
1.545
14.492
98
56
trường hợp này bác phải chạy sau thôi vì đường nhỏ khó vượt,không an toàn dù vạch đứt khúc,thứ 2 nó chạy trước mà sát lề nữa nên mặc nhiên nó chạy đúng luật.bác đưa lên xem xả xì trét thôi chứ sân si với nó là bác ăn cho đủ,cho hết!

Hạng D
7/9/14
3.491
5.698
113
44
Sài Gòn
trường hợp này bác phải chạy sau thôi vì đường nhỏ khó vượt,không an toàn dù vạch đứt khúc,thứ 2 nó chạy trước mà sát lề nữa nên mặc nhiên nó chạy đúng luật.bác đưa lên xem xả xì trét thôi chứ sân si với nó là bác ăn cho đủ,cho hết!

Dạ em đâu có ý định muốn vượt em gái đâu bác???
Muốn thì bóp còi lách trái qua cái 1...hehehe... :D :D :D
Thấy ngộ ngộ uốn éo quá chạy túc tắc theo sau xem, cũng ngán vượt quay xe với ẻm...:p:p:p

• Like
Reactions: Tuandta
Hạng C
27/8/14
905
1.194
93
TP.HCM
Thấy ngộ ngộ uốn éo quá chạy túc tắc theo sau xem, cũng ngán vượt quay xe với ẻm...:p:p:p
Đúng là thík ngta rồi mà nói ngta uốn oé ha~, mặc zu` có sao thì thấy cũng chạy sát lề và chạy nhah chứ ko như lượn từ từ làm trở ngại những xe muốn vượt thật...cũg oke mà! hhiii

• Love
Reactions: Jackie Huy
Hạng D
25/10/20
1.545
14.492
98
56
biết đâu ngồi ăn hàng ngay ổ kiến lửa mà không để ý,lên xe chạy rồi tụi kiến nó mới phát động tấn công?hay trời nóng tụi rận cảm thấy khó ở?

Hạng D
7/9/14
3.491
5.698
113
44
Sài Gòn
Đúng là thík ngta rồi mà nói ngta uốn oé ha~, mặc zu` có sao thì thấy cũng chạy sát lề và chạy nhah chứ ko như lượn từ từ làm trở ngại những xe muốn vượt thật...cũg oke mà! hhiii
Ấy..thích là khổ với sư tử trong xe á bác (!) :D :p ;)

• Haha
Reactions: Tuandta