Tags
tngt
Hạng B2
1/4/15
175
66
28
36
kinh hoàng thật, dường vắng nên các anh phóng như bay, em xem clip mà lạnh cả người!

Hạng B2
14/2/17
484
748
93
Em đề xuất bỏ thi bằng lái xe máy ai có bằng lái xe hơi thì được chạy xe máy (về cơ bản xe máy biết chạy mới chạy được) lúc đó người đi xe máy sẽ ý thức được liền à hehehe giống em với mây đứa em lúc chưa học lái xe hơi chạy xe máy ẩu như quỷ đến lúc học lái xe hơi rồi thì mới thấy mình chạy khiếp quá thôi từ này chạy cẩn thận đúng lane cho an toàn.
Gút ai đìa... :D

• Like
Reactions: nttanmam
Hạng D
25/8/16
2.750
5.756
113
E nghĩ nguyên nhân là do khuất tầm nhìn. Khi Cont thấy xe máy thì khoàng cách cỡ 10m. T
Góc nhìn của Cont cách giao lộ 20m, tốc độ khoảng 40

View attachment 775134
Cái rạp đám cưới vô can à, sao em thấy nhiều vụ tai nạn liên quan đến rạp đám cưới mà người ta không rút kinh nghiệm nhỉ. Mà từ khi vụ con bé ở Thủ Đức, TP đã cấm dựng rạp ngoài đường(trừ đám ma) mà sao các Phường vẫn cứ để tình trạng này xảy ra nhỉ???:D
Bác cho em mượn cái hình để đưa qua báo tuổi trẻ

Hạng D
23/10/15
2.794
4.815
113
TPHCM
trên xe có 3 người bác, một phụ xe bị kẹt, tài xế tử nạn, tại thằng 02 bánh ngu mà ra cớ sự này, còn thằng đầu kéo chắc nó tưởng nó đang chạy suzuki sport 120 RGV quá
2 Bánh thường ý thức giao thông rất kém , Cont thì khỏi bàn trùm ẩu ...Chức năng nhà mình thì cứ chỗ nào có hạy bị thì mới đụng tới ko thì thôi , vài ngày nữa chỗ này sẽ có cái mà người tham gia giao thông rất cần tại chỗ này .

Chỉnh sửa cuối: