Tập Lái
10/12/16
41
4
8
43
Xe số nào phun xăng điện tử giá phải chăng các bác nhà mình ơi?
Em đi con wave tàu ngán cuộc đời. Uống xăng như trâu. Tìm con nào phun xăng điện tử bền bền làm bạn. Bác nào có kinh nghiệm hay đi xe có tính năng này giới thiệu em với.

Tập Lái
9/12/16
2
0
1
43
Em đi con wave tàu ngán cuộc đời. Uống xăng như trâu. Tìm con nào phun xăng điện tử bền bền làm bạn. Bác nào có kinh nghiệm hay đi xe có tính năng này giới thiệu em với.
Giờ mà còn đi con ware tàu thì phục bác, xe số nhiều mà, giờ cũng toàn phun xăng điện tử. Bác muốn xe honda hay yamaha

Tập Lái
9/12/16
2
0
1
37
Quất luôn AB cho ngầu bác, có phun xăng điện tử luôn.

Tập Lái
12/12/16
7
1
3
39
Xe phun xăng điện tử là dòng mới ra sau này có nhiều lựa chọn lắm mà, bác thích tay ga hay số ?

Tập Lái
10/12/16
41
4
8
43
Giờ mà còn đi con ware tàu thì phục bác, xe số nhiều mà, giờ cũng toàn phun xăng điện tử. Bác muốn xe honda hay yamaha
Cũng vì điều kiện kinh tế Bác ạ, mấy năm nay em bị nhiều vố :(

Tập Lái
10/12/16
41
4
8
43
Vote cho honda có nhiều dòng số bác chọn, thấy có con Fu có FI, chạy bền, tiết kiệm xăng số zách
Cảm ơn bác, để em tìm hiểu xem xe này giá tầm nhiêu, em cỡ 30 triệu chứ cao quá em cũng không với tới. Mua góp Bác ạ :(