Hạng D
16/12/12
2.042
2.182
113
39
Bình Dương
Xe Taxi rẽ trái ẩu nhận trái đắng

Hôm qua tại ngã tư ĐT743 & CT Mỹ Phước Tân Vạn gần vòng xoay An Phú Bình Dương, đường rất đông xe, mọi xe chạy nhích từng chút vậy mà bác taxi này muốn chen trước đầu anh xe bồn để rẻ trái. Do nằm nào góc chết nên anh xe bồn không quan sát nên đã xảy ra va chạm. Cũng may tốc độ chậm chứ nhanh thì anh taxi còn nhận hậu quả nặng nề hơn.[pagebreak][/pagebreak]

Mời các bác xem clip, có thể tua tới 1p10 để xem tình huống. Cảm ơn các bác đã xem.

Last edited by a moderator:
Hạng C
6/9/15
539
1.229
93
Xe nhỏ mà khoái chen lấn nên thiệt thân. Vòng xoay này tai nạn xe lớn cũng khá nhiều.
Xe bồn kg có tín hiệu đèn trái phải gì nên cũng khó đoán. Taxi Kg thấy signal bên phải nên cứ nghĩ nó sẽ ôm vòng xoay nên tranh thủ ôm theo, ai ngờ...
Lịch sự vào vòng xoay khều ngón tay 1 cái là người khác biết mình muốn đi hướng nào rồi. Mở harzard hay im ru luôn chẳng khác nào làm khó người ta.

Hạng D
16/12/12
2.042
2.182
113
39
Bình Dương
Nội dung bác đang nghe là cái gì vậy bác chủ?
Chương trình FM do chị Anh Đào dẫn chương trình( em quên tên chương trình). Nội dung: một anh tài xế kể lại khi tham gia 1 game show của Đài được thông báo trúng thưởng 1 áo thun. Khi đài thông báo số đt của anh ấy trúng thưởng thì có 1 tên lừa đảo đt và nt cho anh ấy bảo nạp card 500k để nhận áo thun và 5 bình nhớt xe tải.

Hạng D
9/2/11
3.420
870
113
Sài Gòn
Chương trình FM do chị Anh Đào dẫn chương trình( em quên tên chương trình). Nội dung: một anh tài xế kể lại khi tham gia 1 game show của Đài được thông báo trúng thưởng 1 áo thun. Khi đài thông báo số đt của anh ấy trúng thưởng thì có 1 tên lừa đảo đt và nt cho anh ấy bảo nạp card 500k để nhận áo thun và 5 bình nhớt xe tải.
Ah, em nghe loáng thoáng giúng lừa đảo qua phone mà goài ko hiểu :D