Hạng D
25/10/10
4.518
3.575
113
con này thì giá quá ngon,đi không đến nỗi nào.Mức độ hoàn thiện các chi tiết,các mối nối thì không bằng Honda,mình mua về phải lấy nhựa bọc mối nối dậy điện lại vì sợ lỡ em nó hở thì không biết thế nào.Đi đầm chắc,lâu lâu đang chạy tự nhiên tắt máy,để 1 lúc đề chạy tiếp.Nói chung ngon trong tầm tiền,ai không quan tâm đến cái mã,mua xe là mua phương tiện đi lại chứ không phải mua gia tài thì đi tốt.
Riêng cái khoảng tô đậm thì không thể chấp nhận được, em không care care đẹp xấu. Nhưng phải tin cậy, phải ổn định mới được.

Hạng D
18/9/15
2.405
2.774
113
Em không thích tay ga của Su bác, thích côn với số bình thường thôi (mới bán chiếc Viva Fi lại cho thằng bạn - bác nào tìm mua xe số phổ thông nên tham khảo em này, chiếc này đi ngon lắm!!!).​
Ohm đồ Su thì vô hãng bán hết bác - nhưng với những mẫu còn bán thôi, còn model cũ nó ''trôi'' đâu hết rồi, muốn mua thì phải chịu khó đi tìm đồ nhưng đồ tào lao thì nhiều, hàng chính hãng căng à. Lúc trước em có gọn con GN125 đồ phải nhờ người mua, em có biết nhiều chỗ chuyên order đồ Su từ Indo, Mã Lai về,.... cần gì có đó luôn bác!​

Hehe, hôm nay em xỉn.

Hạng D
5/2/15
3.606
6.282
113
55
TP.Hồ Chí Minh
Suzuki làm ăn ở VN như ẹ, nhiều chiếc đang có doanh số thì tự nhiên dừng éo bán nữa. Còn những con ế chỏng thì miệt mài SX, hổng có hiểu bọn nó đang nghĩ cái gì? Em nhớ nó có chiếc moto GZ 150 đang bán giá hợp lý nên doanh số ngon thì tự nhiên ngưng rồi sau bán lại đội lên hơn chục củ, thế là toi! Kinh doanh mà ngu thì không chết mới lạ!

Hạng D
9/2/15
1.488
7.154
113
40
Suzuki làm ăn ở VN như ẹ, nhiều chiếc đang có doanh số thì tự nhiên dừng éo bán nữa. Còn những con ế chỏng thì miệt mài SX, hổng có hiểu bọn nó đang nghĩ cái gì? Em nhớ nó có chiếc moto GZ 150 đang bán giá hợp lý nên doanh số ngon thì tự nhiên ngưng rồi sau bán lại đội lên hơn chục củ, thế là toi! Kinh doanh mà ngu thì không chết mới lạ!
Haha lúc đó định múc con đó vì giá thật sự quá rẻ, chắc là lox hay sao ngừng lại. Xe hơi cũng vậy, Ertiga ban đầu nhập về đề giá cao lắm, may mắn lúc đó iem tìm hiểu kỹ, cuối cũng ra giấy có 610 biển sài gòn.
Giờ Thằng Su nhập con Ertiga nhập về tầm 1k chiếc bán giá 550tr~570tr thôi là bảo đảm dân tình lao vào mua ngay.

Hạng D
4/7/09
4.242
7.243
113
Sài Gòn
Lúc trc chạy con hayate, đúng 1 năm hay accu. Ab 4 năm chưa hư accu. Mà accu cũng có phải Honda , hay su sx đâu. Vậy kl Su nó dùng accu rẻ tiền hoặc cục đề, hoặc sạc của nó làm accu nhanh hư.