Hạng B2
7/8/17
368
153
43
30
Tp Hồ Chí Minh
Kể từ ngày BP chia tay anh Vôn, đi kết hôn với anh Bi .. nên em Ôn sì pay này ... im ắng vắng lặng quá nhỉ?
NO NO NO.....
Có chăng lag Volkswagen VN chưa có động tĩnh gì nên e chả giám báo.
Tới hôm nay thì nghe loang thoáng là cho "về thôi " dù có khó khăn lắm. Mà không biết khi nào thì mới tắm rửa cho nên sàn Catwalk đây ...Hóng chết đi được :eek::eek:
Xe Volkswagen Tiguan Allspace Chính Thức Cập Cảng Hiệp Phước

• Like
Reactions: monkey47847
Hạng C
5/11/13
850
662
93
NO NO NO.....
Có chăng lag Volkswagen VN chưa có động tĩnh gì nên e chả giám báo.
Tới hôm nay thì nghe loang thoáng là cho "về thôi " dù có khó khăn lắm. Mà không biết khi nào thì mới tắm rửa cho nên sàn Catwalk đây ...Hóng chết đi được :eek::eek:
View attachment 1598687
Cho em nó về ra mắt mà khó thế thì... cưới được em nó còn khó hơn nhiều! Và nêud cưới được em nó chắc còn sung sướng vô tận!

• Like
Reactions: Bích Phượng
Hạng B2
7/8/17
368
153
43
30
Tp Hồ Chí Minh
Cho em nó về ra mắt mà khó thế thì... cưới được em nó còn khó hơn nhiều! Và nêud cưới được em nó chắc còn sung sướng vô tận!
Đặt cọc rồi đợi em nó đi, Tới đó ko thích trả tiền lại cho. Không đặt mấy nữa cuối năm mới tới lượt. Khóc cả một dồng sông đấy anh ah. Còn không thích qua mua X3 ủn hộ em .kkk:cool::cool:

Hạng B2
7/8/17
368
153
43
30
Tp Hồ Chí Minh
Cũng đang hóng chiếc này xem sao. hôm rồi tham khảo con explorer sale hét 2,7 tỏi ra giấy tờ bỏ chạy luôn.
Cưới em này bác tiết kiệm ngót gần 800 tr, Trả góp được căn Chung cư.:cool:
Tới đặt gạch cho em nó đi ạ, Ko thích trả lại, Chẳng mất mát gì bác ạ.

Hạng C
5/11/13
850
662
93
Đặt cọc rồi đợi em nó đi, Tới đó ko thích trả tiền lại cho. Không đặt mấy nữa cuối năm mới tới lượt. Khóc cả một dồng sông đấy anh ah. Còn không thích qua mua X3 ủn hộ em .kkk:cool::cool:
Cọc trc tết 2018 đến h còn chưa thấy xe. Cọc h chắc qua tết 2019 mất Bờ Phờ hén!

23/11/16
17
3
3
46
X3 bao giờ có bản mới hả em?

Hạng B2
7/8/17
368
153
43
30
Tp Hồ Chí Minh