Hạng D
6/4/04
1.879
4
38
51
OS-Pasteur
Các pác fans F1, chúng ta đang đứng trước 1 thời khắc lịch sử của F1... Chúng ta có thể chứng kiến trực tiếp (qua StarSport) hoặc là sự kết thúc của F1 hoặc là sự tiếp diễn...
Vậy chúng ta sẽ làm gì? Tất nhiên là ngồi uống beer tươi, nhậu tưng bừng và cá độ...
Vấn đề là... ở đâu? Đã có Minhtit giải quyết...
Đề nghị tít tồ làm việc chuyên tâm và sớm ra thông báo cho anh em...

RE: Xem F1 Magny-Cours

...mất trí...mất trí...theo em Vy Vy ăn chồn cũng hay đấy nhưng cái TV bé quá...nên loại chỗ này...

...Hoa Viên thì bia ngon màn hình lớn nhưng chưa chắc họ đã cho mình xem F1...bác nào quan hệ tốt với họ thử hỏi coi sao...

...còn trong trường hợp xấu nhất thì...hè...hè...tít tồ sẽ tài trợ địa điểm và bia...anh iem tài trợ mồi...

:)

O.S.P.D
24/9/04
2.334
19
38
Hồ Chí Minh

Theo ý tớ thì Vy Vy vẫn là sự lựa chọn số một vì những lý do sau: đồ ăn ok, nhất là chồn, có thể xem các chương trình theo ý mình. Tuy nhiên vẫn còn 1 số hạn chế, như tivi nhỏ, nếu không cẩn thận sẽ bị ngồi chỗ xa không xem được, tuy nhiên vấn đề này có thể giải quyết bằng cách sẽ đặt bàn trước, chỗ gần ti vi nhất, mà Chủ nhật thì quán này cũng vắng khách nên giải quyết cái một. Bia thì bình thường, không phải bia tươi, nhưng biết đâu sẽ có cơ hội trúng Lăng cu giơ ;). Nếu bác nào hỏi được Hoa Viên xem có thể xem chương trình theo ý mình không? Nếu ok thì mình move. Thế nhé

O.S.P.D
24/9/04
2.334
19
38
Hồ Chí Minh

Trích đoạn: kebab

...đánh trống lảng cái óp sần 3 nhanh quá tít tồ ơi...;)

:D

Tại tớ sợ nhà tớ chứa không đủ tất cả mọi người, 4-5 người thì ok, chứ 7-8 người thì thua, ai đánh trống lảng làm gì, tớ có bao giờ phải thế đâu ;), làm thế tớ càng thích, vợ tớ cũng thích luôn :D

Hạng D
15/8/04
1.219
0
36

Trích đoạn: bman

Các pác fans F1, chúng ta đang đứng trước 1 thời khắc lịch sử của F1... Chúng ta có thể chứng kiến trực tiếp (qua StarSport) hoặc là sự kết thúc của F1 hoặc là sự tiếp diễn...

Bác cho em cái ngày giờ của nó được ko? Thx

Hạng B1
3/3/05
93
0
0
HN

Trích đoạn: heavyrain2408

Ối cái ông mưa fùn này lười quá, tháng sau đừng dùng adsl nữa nhé:

02-Jul-05 18:57 Auto Racing FORMULA ONE QUALIFYING
2005 FORMULA ONE SATURDAY QUALIFYING
MAGNY COURS, FRANCE
French Grand Prix Qualifying(L)

03-Jul-05 19:00 Auto Racing ESPN RACE DAY
MAGNY COURS, FRANCE
French Grand Prix(L)

03-Jul-05 19:45 Auto Racing ESPN FORMULA ONE
2005 FORMULA ONE WORLD CHAMPIONSHIP
MAGNY COURS, FRANCE
French Grand Prix(L)

03-Jul-05 22:00 Auto Racing ESPN CHEQUERED FLAG
CHEQUERED FLAG: FORMULA ONE
MAGNY COURS, FRANCE
French Grand Prix(L)

Các bác thân mến, trừ Qualifying Session là trên StarSports còn F1 tuần này trên ESPN chứ ko fải trên StarSports như mọi khi :D

O.S.P.D
24/9/04
2.334
19
38
Hồ Chí Minh

Thôi trước mắt cứ là Vy Vy đi, còn nếu ít người đăng ký thì lại chuyển địa điểm. Các bác nào thích xem F1 + uống bia và bàn luận với các chuyên gia F1 thì đăng ký nhé.

- Thời gian: 18:30 ngày Chủ Nhật 03/07/2005
- Địa điểm: Quán Vy Vy - 174 Nguyễn Văn Thủ, Q1
- Hình thức thanh toán: Kampu CHIA

Kính mời, kính mời :D

Hạng D
15/8/04
1.219
0
36

Trích đoạn: 4500EFI

Trích đoạn: heavyrain2408

Ối cái ông mưa fùn này lười quá, tháng sau đừng dùng adsl nữa nhé:

Tưởng bác bman bảo là xem cái vụ thương lượng hay điều trần gì đó giữa các đội đua với FIA cơ :(