Khoe Xe Độ Delete

mtl confirmed
Hạng B2
19/6/09
233
616
93
35
Mìn bít anh à, đang nói cỡ tầm 2 năm trước á. Thói quen xem biển báo khi tới đầu giao lộ quen roài. Chưa dính quá tốc bao giờ.
Bọn khùng đó k hiểu dao tự nhiên căm 60 chỗ đó. Chay ức chế vãi

Thánh Chó
11/10/09
4.450
6.744
113
May mắn là e chưa lên bi gầm. Chỉ mới thay bộ 3last+bóng xê lông cho cái halogen zin mà đã thế.
Làm led bar có ngon hơn bi k các bác?
Anh chỉ hộ mình đèn bixenon nào được như barled này :D :D nhược điểm là chói, và chỉ nên đi cho pha.
Delete
Delete
Delete

Thánh Chó
11/10/09
4.450
6.744
113
chói bỏ mợ, gắn vào có ngày bị ăn gạch
Cây này gắn vào ko gây chói nha anh, nó có lúp gôm. Bữa test rồi 1 xe chạy trước và chạy ngược chiều, nhìn nó sáng cũng giống như mấy dãy led daylight.
Nhược điểm là ko chiếu xa được

Thánh Chó
11/10/09
4.450
6.744
113
Có cây nào vừa muốn pha thì pha, muốn cos thì cos k bác?
Chứ cây này đi phố chắc e sống k thọ kkkkk
Đi phố mà anh đòi dùng đèn thì phải đi khám mắt nha :D đi phố đèn halogen cho xxx khỏi bắt là được rồi.
Mấy cây này em làm côg tắc riêng hết, trong phố thì tắt nó đi, nháy pha chỉ đèn chính lên thôi. Ra đường trường mới bật

Hạng D
14/8/15
1.568
23.687
113
Đi phố mà anh đòi dùng đèn thì phải đi khám mắt nha :D đi phố đèn halogen cho xxx khỏi bắt là được rồi.
Mấy cây này em làm côg tắc riêng hết, trong phố thì tắt nó đi, nháy pha chỉ đèn chính lên thôi. Ra đường trường mới bật
Thế gặp xe đối diện thò tay tắt công tắc ah?

Hạng D
27/8/13
2.474
3.084
113
HCM
E cận lòi á. Loạn thị nữa. Bởi vậy khổ lắm. E thiệt

Thánh Chó
11/10/09
4.450
6.744
113
Thế gặp xe đối diện thò tay tắt công tắc ah?
nó total 3 chế độ
bật đèn gầm sẽ lên
bật pha sẽ lên
Nút bấm on/off (khi xe đi đô thị thì off, ra đường trường thì on). Khi on thì như 2 chế độ trên. khi off thì tắt hoàn toàn, nháy pha hay bật gầm đều ko lên.