Hạng D
14/6/09
2.580
2.964
113
BT-50 dính phốt là 1, ngoài ra ford ngưng hợp tác sx pickup với mazda rồi thì phải (đa số mọi người mua bt 50 vì nghĩ chia sẻ ruột của ranger mà giá lại mềm, nay lại phải nghĩ khác rồi)

Hạng D
3/5/10
2.572
2.798
113
mekong hổi xưa nổi tiếng lắm đó các bác :((
Tầm năm 2000 thì phải, lúc đó con Mekong 4x4 hơi bị đỉnh. Có điều muốn gài cầu phải chui xuống gầm vặn. Hihi

Hạng D
6/4/15
1.530
3.023
113
Hỏi ngu!!! Sao hem có hãng nào giảm thể tích thùng xe bán tải để tăng thể tích cabin cho hàng ghế sau được thoải mái ngã lưng nhỉ???

Chia ra 2 phân khúc: Bán tải hiện giờ và bán tải giảm thể tích thùng hàng. Vì, không phải ai mua bán tải cũng có nhu cầu chở hàng. Ít tiền mà được hít... thơm (3 chấm các bác muốn nghĩ gì thì nghĩ)

• Like
Reactions: xlive
Hạng D
10/6/16
2.515
1.878
113
Hỏi ngu!!! Sao hem có hãng nào giảm thể tích thùng xe bán tải để tăng thể tích cabin cho hàng ghế sau được thoải mái ngã lưng nhỉ???

Chia ra 2 phân khúc: Bán tải hiện giờ và bán tải giảm thể tích thùng hàng. Vì, không phải ai mua bán tải cũng có nhu cầu chở hàng. Ít tiền mà được hít... thơm (3 chấm các bác muốn nghĩ gì thì nghĩ)
Em thấy bảo Navara EL hàng ghế sau ngồi êm và thoải mái lắm đấy bác :)

Hạng B2
29/5/15
177
150
43
29
một tháng bán khoảng 1000 xe vậy một năm con số là... :3danbanh: thật khủng quá các bác ạ

Hạng D
28/10/12
1.508
1.432
113

người ta làm bán tải là để chủ yếu chở hàng chứ, không chở hàng nhiều để ngồi thoải mái thì người ta mua SUV rồi, họ đâu có tính tới việc thuế má ở VN ra sao. Nếu bán tải ở VN tăng khoảng trống hàng ghế sau thì em thấy thùng hàng nó sẽ cụt cụt nhìn thấy kỳ kỳ. Thực ra bán tải nó có 3 loại: single cab, extra cab và double cab (VN chỉ phổ biến loại này), trong đó các hãng làm ra loại double cab là đã hào phóng lắm rồi.

• Like
Reactions: xlive