Hạng B2
29/10/16
130
110
43
41
Suzuki Vitara hiện đang có chương trình giá tốt tháng 12/2016 đó nhé các bác...cực hot luôn :D
Lúc mới 719 len 729 giờ 779, chính hảng giảm 50t bên bác giảm thêm + km gì nữa không? em củng để ý con này mà vừa rồi đem con allgrip về trưng chơi thôi, chứ bán thì em đở lăn tăn rồi, em đang đi Cap 2011 đang định đổi qua con này. Nói thật em thấy bên kia thiên đường này có bản allgrip 1.4 tăng áp Su đem con này về giá tăng chút ít mà 2 cầu nửa là bán không kịp thở luôn.

Chỉnh sửa cuối:
Hạng B2
20/12/13
392
272
63
Lúc mới 719 len 729 giờ 779, chính hảng giảm 50t bên bác giảm thêm + km gì nữa không? em củng để ý con này mà vừa rồi đem con allgrip về trưng chơi thôi, chứ bán thì em đở lăn tăn rồi, em đang đi Cap 2011 đang định đổi qua con này. Nói thật em thấy bên kia thiên đường này có bản allgrip 1.4 tăng áp Su đem con này về giá tăng chút ít mà 2 cầu nửa là bán không kịp thở luôn.
Trường Hải đã khai màn cuộc chiến giá ô tô bằng việc giảm giá khủng với Mazda và Kia mấy ngày gần đây, em nghĩ thời gian tới sẽ có cuộc cạnh tranh khốc liệt về giá? và người tiêu dùng sẽ được lợi... nếu bác nào ko có gấp gáp hoặc có xe đi rồi nhưng muốn đổi thì nên chờ thêm ít nữa :)

• Like
Reactions: Kahn Tran
TNA confirmed
Hạng B2
27/7/16
246
205
43
Suzuki Vitara hiện đang có chương trình giá tốt tháng 12/2016 đó nhé các bác...cực hot luôn :D
Bác sâu nào inbox mình cái. Kêu hỗ trợ 50tr mà ko trừ vào giá 779. Đi lấy tổng giá (phí này nọ) trừ 50tr. Thấy ko đáng là bn nhưng chắc sâu đó nghĩ gặp ...

• Like
Reactions: Suzuki.SGNS
Tập Lái
2/12/16
8
1
3
38
Giảm 50 triệu trên giá bán 779 triệu, có nghĩa là giá xe chỉ còn 729 triệu thôi ah.

TNA confirmed
Hạng B2
27/7/16
246
205
43
Giảm 50 triệu trên giá bán 779 triệu, có nghĩa là giá xe chỉ còn 729 triệu thôi ah.
Thế mới nói, email và sms trao đổi mình còn. Chắc né Suzuki Phổ Quang quá.

Hạng D
27/11/16
1.141
532
113
43
NINH BÌNH
Ko nên ỡm ờ như vậy. Màu xám chì nóc đen hay xám toàn thân ko phải độc lạ hiếm mà là 1 trong 14 màu của Suzuki, tức chung giá bán. Chỉ có Su Việt ko đem về vì lý do x y z gì, hoặc do tư duy kinh doanh quá kém, ko nắm bắt tâm lý ngừoi dùng Việt. Hoặc tư duy cũ, cưỡng bức người Việt kiểu chỉ có thế thôi, ko ăn thì nhịn.
Muốn phát triển, hãy đặt mình vào vị trí ngừoi mua, những ngừoi bán hàng ạ.
P/s xin lỗi e bức xúc bởi vay vay mượn mượn ôm tiền đến khắp đại lý tính ôm một em vì bồ kết dáng dấp máy móc. Nhưng đến nơi toàn trắng, xanh... ko hợp tuổi, ko hợp sở thích. Nhân viên Su bảo xem ảnh muốn mua thì đặt cọc trước 3 tháng. Mịa, em dân cũng có chút nghệ thuật, xe to bé sẽ ảnh hưởng màu phối, dẫn tới cũng màu đó lên xấu hoặc đẹp. Mua cái xe gần tỷ bạc, liên quan phong thuỷ, sức khoẻ tính mạng mà mua qua ảnh thì em chịu. Bực mình e rút 1/3 số tiền đi quất em mô tô rồi tính sau rồi.
Nếu các bác CEO Su Việt cần bài nghiên cứu phân tích tâm lý người Việt, thuê, e rảnh e làm cho
Nhất bác