Tập Lái
22/3/07
9
0
0
Em vừa xem hội chợ ở Tân Bình thấy chiếc Santa Fe đã quá. Muốn mua 1 chiếc máy xăng. Nhưng hình như xe Santa Fe nhập về VN giá 44,9k bị cắt bỏ Option nhiều quá. Xin các bác chỉ giáo Option gồm những gì? Santa Fe số tự động 04 cấp chạy có Ok hơn Captiva số sàn 05 cấp không? Em nên mua Santa Fe hay mua Captiva của GM. Vì em là lính mới xin các bác chỉ bảo tận tình giúp cho.

Hạng B1
31/3/06
64
0
0
RE: Xin các Bác chỉ giáo

Option là tất cả những gì mà bác thấy làm cho việc lái xe và ngắm xe nó sướng hơn,
:D Em joking nhưng câu hỏi của bác rộng quá - chẳng biết trả lời ntn

Trích đoạn: rainman

Em vừa xem hội chợ ở Tân Bình thấy chiếc Santa Fe đã quá. Muốn mua 1 chiếc máy xăng. Nhưng hình như xe Santa Fe nhập về VN giá 44,9k bị cắt bỏ Option nhiều quá. Xin các bác chỉ giáo Option gồm những gì? Santa Fe số tự động 04 cấp chạy có Ok hơn Captiva số sàn 05 cấp không? Em nên mua Santa Fe hay mua Captiva của GM. Vì em là lính mới xin các bác chỉ bảo tận tình giúp cho.

Về option các kiểu bác đọc kỹ hay PM trực tiếp cho bác Kiến Vàng.
Các câu hỏi của bác theo em thì:
1. Chọn máy dầu đi bác.
2. Nếu có "đạn" dư dả thì làm một em SF full optiom đi (tầm 56k Mỹ) chứ lấy Cap tốn nhiều thứ lung tung mà rước bực mình vào người. Bạn em đang ký từ tháng 3 năm nay mà chưa nhận được xe nữa, sales thông báo là tới tháng 1 năm sau thì may ra...điên khg???

Tập Lái
25/11/06
39
1
0

Trích đoạn: rainman

santa Fe đắt hơn CAP nhiều, tốt hơn CAP nhiều nhiều.

Tập Lái
22/3/07
9
0
0

Các bác khuyên em nên mua Santa Fe máy xăng hay máy Dầu ? Mấy đứa bạn em thì cứ bảo nên mua máy xăng.

Hạng D
1/10/04
4.840
40
38
Hà Nội

@rainmain: khoảng 10 người đi SF thì có tới 9 người mua máy dầu. Bác đọc kỹ các bài đã post trên box Hyundai-Kia sẽ thấy tại sao nên mua máy dầu:D

O.S.P.D
27/1/04
648
978
93
Vietnam

Cho tới giờ này HVN vẫn chưa có kế họach đem phiên bản 1 cầu bán ở thị trường VN phải không các bác ? Em nghe sale HVN ở SG bảo thế [8|] Bác nào rành thông tin check hộ cái :)

Hạng B2
21/9/06
315
0
16

Trích đoạn: Kienvang

@rainmain: khoảng 10 người đi SF thì có tới 9 người mua máy dầu. Bác đọc kỹ các bài đã post trên box Hyundai-Kia sẽ thấy tại sao nên mua máy dầu:D
Bác Kiến ơi, sau ngày 16/11 này, 1 con xe full ốp sần như của bác sẽ có giá là bao nhiêu ạ? Mong bác chỉ giáo giúp, em đang lên dự toán trình vợ cả duyệt.
Tks bác nhiều.