Hạng B2
25/1/11
232
1
0
Em đang dọn lại Datsun 1000, nay em muốn tìm chổ xi mạ, để xi lại cặp cản và một số phụ kiện khác nhưng không biết chổ nào ở SG làm uy tín và chất lượng.
Em xin các bác nào biết địa chỉ hay biết người nào làm tốt , chỉ giúp cho em với ạ, xin chân thành cám ơn các bác! Mong tin từ các bác.

Hạng B2
25/1/11
232
1
0
Cám ơn bác Hugo ạ!
Tuần sau, ngày nào bác rãnh, bác có thể cho em biết để em lên nhờ bác giúp đỡ không ạ? em sợ lỡ công việc của bác, à xe bác dọn chất lắm, em thèm hehehe!!!

Hạng B2
27/1/11
215
1
0
Khi nào bác lên e thì bác báo trước cho e . công việc của e lúc nào cũng bận ,nhưng lúc nào cũng rảnh hihihi

Hạng B2
25/1/11
232
1
0
Chào Bác buglover!
Lâu quá không có dịp lên gặp bác và các anh em trong hội, sau khi dọn xong em Datsun sẽ lên thăm các bác ạ.
Dạo này sao thấy hội mình vắng thế bác , không thấy phong trào gì cả, có lẽ cuối năm nhiều việc bác nhĩ?
À , làm phiền bác tìm giúp em chổ Bảy "xi" , đại chỉ hay số D(T củng được, cám ơn bác nhiều nhé!

Hạng C
18/5/10
928
7
18
xóm phá xe !!!
em có làm một số đồ xi mạ cho xe cũ ở Q.12 ,đa phần họ làm không vừa ý,nhất là những đồ nhỏ.. còn những đồ lớn thì cũng hên xuôi thôi bác ui,hay nhất thì nên tìm mua đâu đó chính cái đồ chuẩn thì sẻ vừa ý và không phải mất công mà mua bực mình.