Tập Lái
22/8/13
16
5
3
Xin chào các bác, em là lính mới vô diễn đàn
. Ngồi ngóng bấy lâu em vẫn chưa thấy ai review con này. Nhà em hiện đang đi Cruze LS, giờ muốn kiếm thêm 1 chiếc bán tải nữa. Và Chevy Colorado là 1 trong những sự lựa chọn của em. Em thì đã ưng ý mẫu mã rồi, nhưng chưa có sự so sánh khách quan của mọi người về các dòng bán tải khác như Ford Ranger, Mazda Bt-50. Hiện giờ em đang rất phân vân, cần các bác góp ý ạ. Xin cảm ơn :)

Hạng D
17/12/07
3.202
63
48
MrDiesel nói:
Ơ, sao bác nào cũng lạnh nhạt với em Colorado vậy :(

- Dạ ko phải ah, tại e là sâu của Chevy nên khen chê j đó cũng ko tiện lắm. Quan trọng là cảm nhận của mỗi người chạy thôi.

Tập Lái
22/8/13
16
5
3
lohubu nói:
MrDiesel nói:
Ơ, sao bác nào cũng lạnh nhạt với em Colorado vậy :(

- Dạ ko phải ah, tại e là sâu của Chevy nên khen chê j đó cũng ko tiện lắm. Quan trọng là cảm nhận của mỗi người chạy thôi.
Xem chữ kí thì mình cũng biết rồi, nhưng mà ngoài sâu ra thì chả có bác nào review cả, hay trên os mình chưa ai đi nhỉ :confused:
Màu nâu gì đó trông thế nào bác ??? thấy có mỗi màu nâu lạ ạ

Hạng D
17/12/07
3.202
63
48
MrDiesel nói:
Xem chữ kí thì mình cũng biết rồi, nhưng mà ngoài sâu ra thì chả có bác nào review cả, hay trên os mình chưa ai đi nhỉ :confused:
Màu nâu gì đó trông thế nào bác ??? thấy có mỗi màu nâu lạ ạ
- Không phải ko ai review mà là mọi người chắc đi ngủ hết rầu ^^

Tập Lái
22/8/13
16
5
3
Cảm ơn mấy bác đã tư vấn. Hôm nay em đi test Colorado và Ranger. Sẽ có quyết định trong hôm nay :)

ETO
Hạng B1
28/4/13
76
1
0
vnpeace nói:
có gì lăn tăn mà bác ko múc, máy mạnh mẽ nhất trong fân khúc, quá đẹp trai, nội thất dep nhất luôn, xe Mỹ chạy....ngon hơn Navara...

Một lời bác nói, hơn ngàn lời ca. Múc đi bác ơi, con này mua cho mình xài thì chả còn cái giề mà phân với tách.

VS Ranger: option hơn, mạnh mã lực hơn

VS Navara: to hơn, rộng hơn, ghế sau dài hơn

VS Hilux: khỏi so, vì cái gì cũng hơn, chỉ có tội là ra đời muộn hơn nên volume ít hơn

VS cả 3 con trên: tiết kiệm nhiên liệu hơn rất rõ ràng.

Vậy bác nhé, cứ thử cả 2 đi rồi quyết định!