Hạng F
15/11/14
10.732
94.491
113
55
Sài Gòn
Kính chào các Bác!!! Những người am hiểu xe Hàn!!!
Hôm nay em mạo muội mở thớt này, xin các bác cho em lời khuyên chọn xe nào cho hợp lý!!!
1- Người xử dụng :con gái em, cháu 18 tuổi. Đang học ĐH năm thứ nhất!
2- Tiêu chí: giá cả hợp lý, xe bền, bảo hành, bảo trì dễ, nói chung là em Thích đủ thứ.
3- Con em khoái K3, em không đồng ý (đắt)
4- Em là người đã xử dụng qua khá nhiều các loại xe! Nhưng chưa từng biết gì về xe Hàn Quốc!
Kính xin các Bác giúp đỡ! Em xin chân thành cảm ơn những lời vàng ngọc!!!
Kính chào!!!

Hạng B2
9/10/14
197
124
43
32
Hôm nay em mạo muội mở thớt này, xin các bác cho em lời khuyên chọn xe nào cho hợp lý!!!
2- Tiêu chí: giá cả hợp lý, xe bền, bảo hành, bảo trì dễ, nói chung là em Thích đủ thứ.
4- Em là người đã xử dụng qua khá nhiều các loại xe! Nhưng chưa từng biết gì về xe Hàn Quốc!
Kính chào!!!
Em đã inbox cho bác rồi

Hạng B2
30/12/14
243
130
43
33
Kính chào!!!
Đang đi học mua xe nhỏ chạy cho dễ, tiết kiệm, chi phú sửa chữa ít! Chẳng hạn bên em có em Kia Morning nhỏ gọn, dễ thương, sau này bán lại rất giữ giá. Còn muốn to hơn xíu Bác xem Rio Sedan đi Bác! Xe nhập 100% Hàn Quốc, đẹp, tiết kiệm.

• Like
Reactions: DungTran0609
Hạng F
15/11/14
10.732
94.491
113
55
Sài Gòn
Em đã inbox cho bác rồi
Xin chân thành cảm ơn bạn!
Bạn đã cho mình biết rất tỉ mỉ và cặn kẽ!
Xin chân thành cảm ơn những ý kiến đóng góp quý báu của bạn nhé!!!
Cho mình xin hỏi thêm là bên bạn có ai gửi bán xe đã qua sử dụng chưa???

Hạng F
15/11/14
10.732
94.491
113
55
Sài Gòn
Đang đi học mua xe nhỏ chạy cho dễ, tiết kiệm, chi phú sửa chữa ít! Chẳng hạn bên em có em Kia Morning nhỏ gọn, dễ thương, sau này bán lại rất giữ giá. Còn muốn to hơn xíu Bác xem Rio Sedan đi Bác! Xe nhập 100% Hàn Quốc, đẹp, tiết kiệm.
Chào bác! Xe Rio thì còn nói gì nữa, quá đẹp và dễ thương!
Đất nước mình còn nghèo, chi phí mua một chiếc xe khá cao so với mặt bằng chung của các nước khác.
Do đó tiêu chí của mình là vừa phải, hợp lý đối với người 18t.
Đẹp ai mà chả thích hả bác, nhưng khả năng mới quyết định mọi vấn đề cho cuộc sống!!!
Cảm ơn bác!!!

• Like
Reactions: doantbaoos