Hạng B2
23/7/15
332
245
43
36
em ở tỉnh. Có ng gần nhà muốn bán con civic đk lần đầu tết năm 2013. Civic 1.8 ạ
xe chưa đâm và bơi lặn. Bà vợ hay đi thì quẹt linh tinh, nhưng rất chăm vào hảng làm lại và bảo dưỡng định kỳ.
Xe đi bình thường. Vợ mưa nắng hay đi làm cách nhà 9klm. Thi thoảng hay chạy xa nhất 100klm cả đi và về.
Giá thách cưới là 720tr. Em mới nhờ ng hỏi qua như thế chứ chưa nói gì. Theo các bác tầm 720 hay ép suống 700 có múc được ko.
xe này có 2 vc đi thui.

Hạng D
26/3/15
1.349
20.082
113
Xe đi đươc bao nhiêu km rồi pác?, nếu đi dưới 40km và lịch sử xe pác nắm rõ thì em nghĩ giá mua sử dụng tầm 680 hợp lý. Nếu thích quá thì thêm xíu thôi pác ah để có cái xe mà mình biết rõ nguồn gốc
p/s: em không có kinh nghiệm gì ráo, do em cũng tìm civic cả 3 tháng nay nên giá cả chung chung em biết như vậy

• Like
Reactions: NoName7
Hạng B2
23/7/15
332
245
43
36
Xe đi đươc bao nhiêu km rồi pác?, nếu đi dưới 40km và lịch sử xe pác nắm rõ thì em nghĩ giá mua sử dụng tầm 680 hợp lý. Nếu thích quá thì thêm xíu thôi pác ah để có cái xe mà mình biết rõ nguồn gốc
p/s: em không có kinh nghiệm gì ráo, do em cũng tìm civic cả 3 tháng nay nên giá cả chung chung em biết như vậy
Em chưa xem Odo nên ko bít. Nhưng tai nạ thì chưa. Chỉ do bà vợ đi quẹt xước sơn thui. Nhà nỳ em hay mua đồ gia dụng nên biết cả 2 vc. Cách nhà em có gần 1klm. Tội em đang máu mua xe mới nên lên hỏi thăm các bác xem sao để bít giá cả. Nhà này bán để mua bán tải chở hàng về bán. Em là em ghiền xe mới.thấy chào giá nên xin các bác tư vấn. Em mua lần đầu nên gà mù lắm ạ

Hạng D
26/3/15
1.349
20.082
113
Vậy pác hơi giống em, tìm Civic củ nhưng cuối cùng mua City mới cho nhẹ óc, ít ra em không phải đắn đo giá, lịch sử xe, đâm đụng bơi lội các kiểu. Nhưng em vẫn vote cho ai tìm mua xe củ nếu có "nghề" khi xem xe, vì tiết kiệm được nhiều pác ạ. Nếu con Civic pác thích thì pác tiến đi ạ, mấy anh lái giờ cũng nhanh lắm pác.

• Like
Reactions: NoName7
Hạng B2
23/7/15
332
245
43
36
Vậy pác hơi giống em, tìm Civic củ nhưng cuối cùng mua City mới cho nhẹ óc, ít ra em không phải đắn đo giá, lịch sử xe, đâm đụng bơi lội các kiểu. Nhưng em vẫn vote cho ai tìm mua xe củ nếu có "nghề" khi xem xe, vì tiết kiệm được nhiều pác ạ. Nếu con Civic pác thích thì pác tiến đi ạ, mấy anh lái giờ cũng nhanh lắm pác.
Ô vậy bác chung kết em city rồi ạ. Em là em đang hóng con m3 mới nhưng thấy nó che k enige nên đang lăn tăn. Hay cố sang hốt con atit 1.8 cvt. Tội vay anh em thêm 100tr em ko khoái nên thấy con này hay hay nên tham khảo. Nói như bác củng phải. Mua mới chả lăn tăn giá cả đắt hay rẻ. Lại được bh 3 dến 5 năm tuỳ xe. An tâm hơn. Đúng là bỏ ra số tiền lớn mua xe nên rất hoang mang. Bác nhờ.

• Like
Reactions: nghiarom