Hạng C
17/11/11
506
6
18
Tình hình là xe Ford Imax e đi được 15000km rùi, xe thay nhớt lúc 10000km, vì newbie o biết gì xe mong Anh Chị giúp đỡ..xe sẽ phải bảo dưỡng những gì&chi phí khoảng bn để e chuẩn bị đầu năm vô ghé Ford Cao Thắng đăng kí làm dc o ah!?E nghe nói các xe đều có Cuốn Sổ Theo Dõi Lịch Sử xe gì gì đó nhưng Xe e mua thì chưa có.Mong các Bro thông cảm & tư vấn giúp thằng thiếu hiểu biê1t non kiến thức ah-tks-Kính chúc Anh Chị Năm Mới Sức Khỏe Dồi Dào - An Khang Thịnh Vượng!!

4P confirmed
Hạng D
19/3/11
1.445
12
38
Sài Gòn
www.bannhavang.com
Đầu năm bác ghé Đại Lý bảo dưỡng sẽ có bao lì xì chúc tết đó nhe :D

Bác có cần Set Up lịch bảo dưỡng trước không ạ ? Để em có câu chuyện làm đầu năm ghẹo các mợ bên đó bác :)

Hạng D
24/3/09
1.044
1
38
34
TP Vũng Tàu
4P nói:

Bác có cần Set Up lịch bảo dưỡng trước không ạ ? Để em có câu chuyện làm đầu năm ghẹo các mợ bên đó bác :)
bác set up lịch chiều chủ nhật bảo dưỡng sớm đi. e chở LL lên sài thành đi làm, kaka...:D

Hạng C
17/11/11
506
6
18
4P nói:

BR0 làm bên Ford Cao Thắng hả-mùng mấy khai trương ah-có thể cho e xin số DT để đặt lịch hẹn trước để o phải đợi o ah?Vấn đề wan trọng nữa là với số Km như đã nói+thay nhớt thì dự trù chi phí bn là đủ ah-thông cảm vì đây là lần đầu nên e hỏi kĩ chút o thiếu thì kì lắm hixx-ah wen Ford Cao Thắng có cho Thanh toán bằng thẻ VIsa o ah?tks Bro đã giúp đỡ!!

Hạng D
11/7/11
1.352
478
83
44
BADBOYU20 nói:
4P nói:

BR0 làm bên Ford Cao Thắng hả-mùng mấy khai trương ah-có thể cho e xin số DT để đặt lịch hẹn trước để o phải đợi o ah?Vấn đề wan trọng nữa là với số Km như đã nói+thay nhớt thì dự trù chi phí bn là đủ ah-thông cảm vì đây là lần đầu nên e hỏi kĩ chút o thiếu thì kì lắm hixx-ah wen Ford Cao Thắng có cho Thanh toán bằng thẻ VIsa o ah?tks Bro đã giúp đỡ!!

Bác 4P ở Bến Thành Ford - Trường Chinh (cái chữ ký chần dần kìa bác)
Saigon Ford thì có 2-3 điểm (trong đó có Cao Thắng)
Bác alo trước khi đến cho em Ngọc or em Hiền (Cao Thắng), hoặc trực tiếp bác 4P (BTF) luôn. Chi phí luôn công dưới 1 chai. Cà thẻ vô tư bác

4P confirmed
Hạng D
19/3/11
1.445
12
38
Sài Gòn
www.bannhavang.com
@ quocbangvungtau: Bác chở LL là chở gì zậy bác ? [:O]
@ hdtoan:
Em đang me em Ngọc và cả em Hiền mà bác cứ show ra hết zậy sao em làm en chi được trong năm mới

Em là em ẹm ém luôn sdt của 2 mợ

@ BADBOYU20: Vì bác cần biết 1 số chi phí để chính xác cho việc thanh toán nên bác ALo trực tiếp cho anh CVDV để được tư vấn rõ ràng nhất bác ạ, sẳn bác đặt lịch hẹn luôn cho chuẩn.
Anh Thắng 0903 398 123 ( Cố Vấn Dịch Vụ - SGF - 61 A Cao Thắng nhé bác )

Bác hdtoan nói cà thẻ vô tư là bác an tâm rồi nhé, khỏi mang tiền lĩnh kĩnh theo;) !

Hạng D
24/3/09
1.044
1
38
34
TP Vũng Tàu
thưa bác 4P cụm từ "LL" mà e đề cập tới nghĩa là "Long Leg" ạh! xứ ta hay gọi là "trym cánh cụt" or "hươu cao cẳng" đấy bác :)) :D:D:D:D

Tập Lái
15/12/11
46
0
0
Bình Dương

Bác ẩn từ hay hay

quocbangvungtau nói:
thưa bác 4P cụm từ "LL" mà e đề cập tới nghĩa là "Long Leg" ạh! xứ ta hay gọi là "trym cánh cụt" or "hươu cao cẳng" đấy bác :)) :D:D:D:D

Hạng C
17/11/11
506
6
18
4P nói:
@ quocbangvungtau: Bác chở LL là chở gì zậy bác ? [:O]
@ hdtoan:
Em đang me em Ngọc và cả em Hiền mà bác cứ show ra hết zậy sao em làm en chi được trong năm mới

Em là em ẹm ém luôn sdt của 2 mợ

@ BADBOYU20: Vì bác cần biết 1 số chi phí để chính xác cho việc thanh toán nên bác ALo trực tiếp cho anh CVDV để được tư vấn rõ ràng nhất bác ạ, sẳn bác đặt lịch hẹn luôn cho chuẩn.
Anh Thắng 0903 398 123 ( Cố Vấn Dịch Vụ - SGF - 61 A Cao Thắng nhé bác )

Bác hdtoan nói cà thẻ vô tư là bác an tâm rồi nhé, khỏi mang tiền lĩnh kĩnh theo;) !
TKS Bro đã giúp đỡ!!