truongduy164298 nói:
Bởi vậy, xxx nắm được điều đó giờ đâu cần nhìn có ghế hay không mà nhìn xem có gắng mấy cái thanh sắt như nguyên bản hay không thôi, thiếu là lên đường liền với xxx, em can bác đừng mua xe này, riêng xe em giờ em gắn ghế luôn và thay biển số luôn nên em không sợ xxx nữa.
em hỏi ngu tý: ý bác là sao? kái vụ gắn ghế, thay biển ấy?
ko lẽ bác mua xe khác sao?

Hạng D
29/7/09
1.309
392
83
huynhthanh nói:
lúc trước Công ty mình có bán 1 lô Spark Van cho Tâp đoàn dầu khí sài gòn là Petrolimet dùng để chở điện thoại di động ấy, lúc họ mua thì anh bạn đồng nghiệp nói là không cấm giờ chạy vô tư, nhưng đi được vài tháng và bị xxx phạt vì vụ cấm giờ ấy, cuối cùng anh bạn đồng nghiệp phải móc tiền túi ra chịu phạt cho khách hàng.
E có chạy con Van trong thời gian dài . Bác nói thiết hay mang tính chất dìm hàng . Nếu nói thật và xác định là thật thì mang bill phạt lên đây , em bồi thường cho BẠN bác . Ah em hông phải nhân viên GM bán xe nha hi`hi` . Đừng có phao tin làm anh em đi van lo sợ chứ

Tập Lái
17/3/12
34
7
8
Tui cũng đang có 1 em Spark van đây.
Đi giờ nào cũng ok. Tui cũng từng bị XXXX kêu lại xem vì lúc đó dán kiếng đen (sau này ghét quá nên lột sạch sẽ cho mấy ảnh nhìn, không thèm che đậy nữa :D ). Thấy không thay đổi gì thì cho đi thôi. Còn thay đổi thì dĩ nhiên là $$$ , mình cũng không cãi cọ gì được cả. Nói chung là ngoài việc chỉ chở được 2 người thì mọi thứ khác OK vì mình cũng cần xe để chở hàng hoá . Có tóc thì không ai muốn làm thầy chùa đâu :)

Tập Lái
9/3/13
2
0
0
Minh lam em spark van chay duoc 11 thang bien D sau 1 thoi gian cap bo voi em no va de cho em xinh tuoi ra minh co kinh nghiem nhu sau:thu nhat:khi cuoi em no ve bo het thanh sat vo tu,vi khi dang kiem van duoc lay gi xxx phat. 2:chay vo tu vao gio cao diem 3:dan kinh den 3m het 1 chai 4:lap dvd 2din 3chai5 va loa sup 1chai 8 5:gan gia noc 1chai 6. 6:ve chan mua 1 xi 5 7:dan den nap cabotuy thich 8:lap ge sau thi lap ghe dang phan de ne luat,tat ca moi thu son phan nhu em ke tren deu ra an duong vuong q5 nhe.noi chung tam tien do cuoi em rat duoc.con bo em tu khi boi son tret phan em thay hanh dien ra.lan sau minh se up hinh len cho ae xem con bo cua em.

Last edited by a moderator:
Tập Lái
6/7/13
40
2
13
Các bác lắp loại ghế này lách luật này
Số đt tư vấn trực tiếp 0972577587
Xin các bác trong hôi chỉ giáo spark van

Ghế này bác nào không sợ XXX