Hạng B2
24/6/08
384
28
28
Chào các Bác, vài bữa nữa em chở gia đình đi Tây Ninh viếng mộ cuối năm, đường này lâu rồi em chưa đi, có cần lưu ý gì không các Bác?
Vì em đi với gia đình nên cũng đi điềm đạm thôi !
Em xin cảm ơn cac Bác.

Hạng D
8/5/09
2.558
362
83
50
Từ SG đi lên bằng QL22 chạy bình thường, đường trống. Mình mới đi Trảng Bàng cuối tuần. Vài giao lộ có đèn lệch pha nên chú ý vào lane giữa nếu đi thằng.

Hạng D
18/8/15
1.634
1.307
113
Bình Chánh
Từ SG đi lên bằng QL22 chạy bình thường, đường trống. Mình mới đi Trảng Bàng cuối tuần. Vài giao lộ có đèn lệch pha nên chú ý vào lane giữa nếu đi thằng.
Chỗ ngã tư An Sương đang thi công có bị kẹt xe không Bác. Thanks

Hạng D
8/5/09
2.558
362
83
50
An Sương có CSGT điều tiết nên cũng đỡ. Chỉ có vào hôm tết Tây thì bị kẹt, 1 tiếng mới qua khỏi chỗ đó nên cuối cùng từ SG tới Trảng Bàng gần 4 tiếng !

• Like
Reactions: HTK-5809
Hạng D
18/8/15
1.634
1.307
113
Bình Chánh
An Sương có CSGT điều tiết nên cũng đỡ. Chỉ có vào hôm tết Tây thì bị kẹt, 1 tiếng mới qua khỏi chỗ đó nên cuối cùng từ SG tới Trảng Bàng gần 4 tiếng !
Cảm ơn Bác

Hạng F
27/6/12
5.023
11.755
113
Mật độ ngã 4 An Sương hên xui bác. Nhưng luôn có CSGT và TNXP nên nếu đông thì bị chậm tí. Từ An Sương tới Củ Chi chạy 80km/h. Có mấy đèn lệch pha nên lưu ý chuyển lane khi chờ đèn. Đoạn địa phận TN chạy theo biển báo (em thấy có bắn tốc độ công khai các khu dân cư). ĐT784 (đường Phước Đông, Chà Là) có mấy lỗ to, bác lưu ý sụp hố. Từ Trảng Bàng về TN thì đường này rộng hơn QL22B một chút.

• Like
Reactions: pyben
Hạng B2
24/6/08
384
28
28
Em cảm ơn Bác
Bác chủ đi tây lạ đường nên hỏi mà:Do_O:mad:
:D:D:D
Mật độ ngã 4 An Sương hên xui bác. Nhưng luôn có CSGT và TNXP nên nếu đông thì bị chậm tí. Từ An Sương tới Củ Chi chạy 80km/h. Có mấy đèn lệch pha nên lưu ý chuyển lane khi chờ đèn. Đoạn địa phận TN chạy theo biển báo (em thấy có bắn tốc độ công khai các khu dân cư). ĐT784 (đường Phước Đông, Chà Là) có mấy lỗ to, bác lưu ý sụp hố. Từ Trảng Bàng về TN thì đường này rộng hơn QL22B một chút.​
Em cảm ơn Bác, em chỉ sợ biển báo bị khuất không nhìn thấy thôi, chứ đúng tốc độ mà chạy cho chắc.

Hạng F
27/6/12
5.023
11.755
113
Em cảm ơn Bác

:D:D:D

Em cảm ơn Bác, em chỉ sợ biển báo bị khuất không nhìn thấy thôi, chứ đúng tốc độ mà chạy cho chắc.
Biển rõ bác. Ngoài QL22B hình như có mấy đoạn thi công có cắm biển tốc độ riêng. Cũng lâu rồi em không đi đường ngoài. ĐT784 có mấy đoạn có lỗ nhưng đường rộng hơn, ít xe hơn QL22B. Ổ gà thì đi đêm sẽ hơi bất ngờ. Đi ban ngày thì khỏi lo.