Hạng B2
19/9/11
253
2
0
Số là Em đang sử dụng @ 2002, mua thùng từ năm ấy, đến nay cũng ngót ngét 10 năm, còn zin, chỉ thay bình và vỏ xe, chạy cũng 200K rồi. Nay Em muốn đại tu như sơn lại dàn áo ( bị ố ), sớn luôn dàn chân đen, chỉnh sửa lặc vặc như đèn, kèn,...
Em muốn giao xe tại nơi sửa chữa có uy tín, trách nhiệm,...sau Tết Ta cho thoải mái time !
Em ở đường Yên Thế, p.2, TB Bác nào biết xin chỉ giáo dùm !
con @ này kỉ niệm sâu sắc nên Em yêu quí lắm !
Cảm ơn ạ ! :)

samarine nói:
Số là Em đang sử dụng @ 2002, mua thùng từ năm ấy, đến nay cũng ngót ngét 10 năm, còn zin, chỉ thay bình và vỏ xe, chạy cũng 200K rồi. Nay Em muốn đại tu như sơn lại dàn áo ( bị ố ), sớn luôn dàn chân đen, chỉnh sửa lặc vặc như đèn, kèn,...
Em muốn giao xe tại nơi sửa chữa có uy tín, trách nhiệm,...sau Tết Ta cho thoải mái time !
Em ở đường Yên Thế, p.2, TB Bác nào biết xin chỉ giáo dùm !
con @ này kỉ niệm sâu sắc nên Em yêu quí lắm !
Cảm ơn ạ ! :)
Tùng Spacy : 103 Lê văn Thọ, P9, gò vấp

Hạng B2
9/12/12
119
0
16
65
Bác hỏi nơi gần sân bay làm gì? nhà bác Tân Bình ra Q10 cũng đâu bao nhiêu cây số?
Bác muốn dọn @ 150 ra tiệm Đức ngay bùng binh ngã 6 Nguyễn Tri Phương, Nguyễn Chí Thanh P5Q10 chuyên sửa, dọn xe tay ga mấy chục năm rùi làm ăn cũng uy tín lắm nên xe đông nghẹt. Dọn xe mất 2-3 ngày thì ai cũng phải bỏ xe lại tiệm: SH, Dylan, AB, @150..... xe đắt tiền thì tiệm phải tin cậy và làm tốt khách mới dám giao xe chứ. Sẵn xe bác có hao xăng người ta đưa bình xăng con qua Thành Đạt chuyên phục hồi bình xăng con sát bên cũng ngay bùng binh ngã 6 làm luôn.

Tập Lái
3/7/14
14
2
1
sonxedep.vn
Khu vực sân bay thì bạn đến 551 Hoàng Văn Thụ, P.4, Q.Tân Bình ở gần Triển lãm Tân Bình
Họ làm việc 8h-17h30 từ Thứ Hai - Chủ Nhật. Bạn cứ search google phụ tùng chính hiệu là ra cty đó. Bên đó thợ có tay nghề khá, phụ tùng có nguồn gốc nhập từ nước ngoài về nên cứ yên tâm