Chuột Tiến
1/10/11
4.557
91.799
113
Sài Gòn
Fiesta Sport 1.5 giá hãng 604, bớt 44 triệu nhưng không tặng phim chính hãng và không BH Vật chất 1 năm. Giá vậy kịch sàn chưa các bác?

Chỉnh sửa cuối:
Hạng B2
12/3/12
310
26
28
Theo em dc biết thì bản 5Dr, Titanium, Sport bớt 40tr, tặng dán Phim chính hãng và BH vật chất 1 năm xe.
Khuyến mãi tính từ giá nào nữa nhe bác
bản Titanium giá chính thức 612, nhà máy giảm 13tr còn 599tr (giá gốc là 562tr), theo như bác nói thì giảm 40tr, tặng BHVC (tương đương 8tr), mà còn tặng Film chính hãng nữa thì các bác phải xem lại rồi.
Không có dealer nào lại đi bán xe với giá lỗ như thế, cùng lắm là bằng giá nhà máy thôi.

• Like
Reactions: PHANVANCHIEN_LHU
Hạng B2
21/10/13
499
109
43
40
Phú Mỹ Ford
bán chiếc xe mà lỗ như thế em cũng ko ham. thật sự để có được 1 chiếc xe phải tốn bao nhiêu là chi phí. đại lý để duy trì được hoạt động hàng tháng cũng tốn biết bao nhiêu tiền, đôi khi bí bách quá phải bán giá nhà máy để có chỉ tiêu, chứ bán lỗ thì chắc chả có dealer nào làm.
quan điểm của em bán xe cho khách ko phải bán xong rồi thôi, trốn luôn mà bán xong cả 2 đều vui vẻ, phía sau còn bao nhiêu thứ phải support cho tới khi nào khách vẫn còn sử dụng chiếc xe đó.
Bên nào bán cho bác giá đó thì em nghĩ bác nên xem xét lại :)

Chuột Tiến
1/10/11
4.557
91.799
113
Sài Gòn
bán chiếc xe mà lỗ như thế em cũng ko ham. thật sự để có được 1 chiếc xe phải tốn bao nhiêu là chi phí. đại lý để duy trì được hoạt động hàng tháng cũng tốn biết bao nhiêu tiền, đôi khi bí bách quá phải bán giá nhà máy để có chỉ tiêu, chứ bán lỗ thì chắc chả có dealer nào làm.
quan điểm của em bán xe cho khách ko phải bán xong rồi thôi, trốn luôn mà bán xong cả 2 đều vui vẻ, phía sau còn bao nhiêu thứ phải support cho tới khi nào khách vẫn còn sử dụng chiếc xe đó.
Bên nào bán cho bác giá đó thì em nghĩ bác nên xem xét lại :)
Xem cái gì bác? Không lẽ giao xe hư? xe cũ?
Hay mua xong rồi sale phủi tay? Mình đâu care vấn đề sale đối xử thế nào sau khi mua vì Ford bảo hành đâu chẳng được miễn là chính hãng

Chuột Tiến
1/10/11
4.557
91.799
113
Sài Gòn
Theo em dc biết thì bản 5Dr, Titanium, Sport bớt 40tr, tặng dán Phim chính hãng và BH vật chất 1 năm xe.
Thế bây giờ giá hãng 604, bớt 44 triệu nhưng không tặng phim chính hãng + BH Vật chất 1 năm ổn không bác?
Mà BH Vật chất là BH éo gì thế bác?

Hạng F
8/8/06
6.454
20.789
113
40
Thế bây giờ giá hãng 604, bớt 44 triệu nhưng không tặng phim chính hãng + BH Vật chất 1 năm ổn không bác?
Mà BH Vật chất là BH éo gì thế bác?
Giá đó dưới giá vốn rồi bác, Sales nào bán thì bác mua ngay và luôn, em chỉ sợ bác đem tiền đến đặt cọc thì sales bảo sếp không duyệt rồi lại mang cục tức về, em sure với bác 100% :)