Hạng B2
18/9/17
200
265
63
41
Xin các bác cho em xin địa chỉ gara uy tín để em cho kiểm tra xe ạ. Em tính mua lại xe Nissan Sunny nhưng ko bít chỗ nào kiểm tra hết. Em ở bình thạnh tphcm. Xin các bác chỉ giáo.
Em xin cám ơn

Xin địa chỉ gara uy tín kiểm tra xe

#Nissan #Nissansunny #Garanissansunny

Last edited by a moderator:
Xin các bác cho e xin đc gara uy tín để e cho kiểm tra xe ạ.E tính mua lại con sunny nhưng ko bít chỗ nào kiểm tra hết.e ở bình thạnh tphcm.xin các bác chỉ giáo.e xin cám ơn
Vào hãng Nissan cho chắc đi a ,đang có chương trình kiểm tra miễn phí 786b nguyễn kiệm, p3, gò vấp
Duy ( 0961 33 11 77)

Hạng D
25/6/16
2.126
1.832
113
Em đồng quan điểm với các Bác ở trên. Bác nên vào Hãng kiểm tra. Bình Thạnh thì Bác ghé SR đường Nguyễn Kiệm, kế bên BV 175 đó Bác. SR này mới khai trương được mấy tháng.

Hạng B2
18/9/17
200
265
63
41
Bên nissan có dv kiểm tra toàn bộ cho xe cũ ko chú duy chứ như mình gà về xe sợ mua nhầm xe ho lao sổ mũi nhiều là chết.Giá kiểm tra full xe hết nhiu chú

Tập Lái
10/11/15
28
8
3
36
Em đang đi cái Nissan Versa (hay còn gọi là Tiida) đời 2010, nhập Mỹ, đã chạy được khoảng 34,000 miles. Khoảng hơn 1 tuần nay xe em có tiếng kêu lạ trong khoang máy, khi đề máy và chạy thì phát ra tiếng kêu leng keng như tiếng kim loại, lúc có lúc không. Em mang vào hãng check thì bên đó báo là Mặt Từ Lốc lạnh xe bị hở nên kêu. Nếu thay mặt từ không thì giá 10,460tr; còn nếu thay cả cụm gồm lốc lạnh thì giá 17,603tr. Giá này mới là giá phụ tùng, chưa bao gồm công thay và VAT. Các bác cho em hỏi có cách nào sửa thay vì thay thế ko? Nếu phải thay thì nên làm luôn trong hãng hay ra ngoài (chi phí có chênh nhau nhiều ko)? Ra ngoài thì gara nào uy tín và chuyên về Nissan ạ? Em xin cám ơn trước ạ