Tập Lái
27/4/14
26
7
3
Kính chào các bác. Em mới tậu xe không lâu nhà thì mặt tiền mở công ty riêng nên không còn chỗ đậu xe. Bác nào biết có bãi gửi xe oto 24/24 có mái che và đem chìa khóa về tư vấn giúp em với ạ. Nhà em ở ngay ngã 4 lê quang định - Huỳnh đình hai gần chợ Bà Chiểu, Bãi nào trong bán kính 3km đổ lại đều được ạ. Em xin chân thành cảm ơn và mời các bác cafe nếu tìm được bãi gửi phù hợp ạ :)

Hạng D
4/9/13
1.284
1.118
133
Bác ngoại giao giỏi thì qua Toà án Nhân dân Quận Bình Thạnh nhé! Hy vọng còn chỗ.

Hạng C
3/1/18
508
6.980
111
1. Kế hồ bơi Đại Đồng 25 Nơ Trang Long p7 , Bình Thạnh. Gửi trong nhà ( hồi trước là Rạp chiếu phim Đại Đồng ) .

2. Hoặc đối điện là nhà khách quân đội Phương Nam 54 Nơ Trang Long, p14 , Bình Thạnh.
3. Chung cư 1050 căn , số 4 đường Chu Chu Trinh , p12, Bình Thạnh , ( gần trường Cán Bộ ) .
4. Ngay ngã 3 Huỳnh Đình Hai - Phan Chu Trinh , p24, Bình Thạnh. Khúc cua , nằm trên đường Phan Chu Trinh .
Có bãi ô tô có mái che. Không biết giờ còn không. Anh đến đó hỏi dân địa phương xem sao .
P.s : cho em hỏi : để chìa khóa xe lại và đem chìa khóa xe về , có gì khác nhau hả mấy anh ?
Em thấy để chìa lại , họ dời xe thuận lợi hơn , nếu bãi xe khá nhỏ .

• Like
Reactions: Jake Tran
Tập Lái
27/4/14
26
7
3
1. Kế hồ bơi Đại Đồng 25 Nơ Trang Long p7 , Bình Thạnh. Gửi trong nhà ( hồi trước là Rạp chiếu phim Đại Đồng ) .

2. Hoặc đối điện là nhà khách quân đội Phương Nam 54 Nơ Trang Long, p14 , Bình Thạnh.
3. Chung cư 1050 căn , số 4 đường Chu Chu Trinh , p12, Bình Thạnh , ( gần trường Cán Bộ ) .
4. Ngay ngã 3 Huỳnh Đình Hai - Phan Chu Trinh , p24, Bình Thạnh. Khúc cua , nằm trên đường Phan Chu Trinh .
Có bãi ô tô có mái che. Không biết giờ còn không. Anh đến đó hỏi dân địa phương xem sao .
P.s : cho em hỏi : để chìa khóa xe lại và đem chìa khóa xe về , có gì khác nhau hả mấy anh ?
Em thấy để chìa lại , họ dời xe thuận lợi hơn , nếu bãi xe khá nhỏ .
many thanks bạn để mình đi hỏi lòng vòng mấy chỗ đó coi sao.Để chìa lại rất bất tiện chủ bãi thiếu ý thức hay cho trẻ con hay pet vô cabin mình chơi or đồ k sạch chà lên ghế da clean rất mệt bạn ah. Kinh nghiệm gửi xe của mình như vậy, bị hoài

• Like
Reactions: biển hiệu