Tập Lái
10/9/17
6
0
1
32
Các bác ơi, dạo này lái tối quáng quá, cứ thấy loa lóa, chắc mắt em có vấn đề rồi. Mắt em gần đây không chỉ thấy lái lóa lóa, hay có dỉ mắt, và cảm giác nó nhòe nhòe khi nhìn tập trung. Chẳng biết bị thế nào. Các bác cho em hỏi địa chỉ khám mắt ở đâu tốt Hà Nội, chứ để lòe lòe kiểu này lái căng lắm ạ. Bác nào hay đi khám mắt cho em xin tí review ki kĩ chút nhé a. Thank các bác!

4/11/17
1
0
1
32
Các bác ơi, dạo này lái tối quáng quá, cứ thấy loa lóa, chắc mắt em có vấn đề rồi. Mắt em gần đây không chỉ thấy lái lóa lóa, hay có dỉ mắt, và cảm giác nó nhòe nhòe khi nhìn tập trung. Chẳng biết bị thế nào. Các bác cho em hỏi địa chỉ khám mắt ở đâu tốt Hà Nội, chứ để lòe lòe kiểu này lái căng lắm ạ. Bác nào hay đi khám mắt cho em xin tí review ki kĩ chút nhé a. Thank các bác!
Nhà em thì hay ra Phố Huế khám bác ạ. Phòng khám này mở lâu lắm rồi, bác sĩ tốt nên cũng đông lắm

Tập Lái
10/9/17
6
0
1
32
cảm ơn các bác đã mách em nhé , bận quá giờ mới rảnh rảnh lên đây được .
em đến 123 phố Huế chỗ bác sĩ Bích Ngọc khám rồi , bác sĩ giỏi và khám rất cẩn thận , phòng khám sạch sẽ, hiện đại.
Giờ mắt em sáng hẳn bác ạ.

Tập Lái
25/12/17
1
0
1
28
Chỗ 123 Phố Huế đông khách từ ngày xưa rồi mà. Nghe bảo bh có dịch vụ đặt lịch khám online tiện hơn đó, đỡ phải xếp hàng chờ như trc kia, :)