Hạng C
11/2/09
629
547
93
tôi thấy bác Rongvang13 va bác Osin có kiến thức về xe chưa được tốt cho lắm, mặc dù các bác rất chăm comment.

Nói 1 chút về phụ tùng tháo xe, hầu như mặt hàng phụ tùng này được chuyển từ người anh em láng giềng 6 chữ vàng về, ở bên TQ có những nghĩa địa xe rất lớn chuyên rã món những xe vd như xe tai nạn, xe phạm pháp,... Tất cả các đồ trước khi tháo đều được đánh giá còn xài được hay không, nguyên vẹn bao nhiu % sau đó mới mang ra thị trường tiêu thụ. Khi bán người bán cũng sẽ chi tiết cho các bác là hàng đã test chưa, còn nhiu % và giá tương ứng, thậm chí bao đổi cho các bác.

Nói về các mua hàng ở thời đại nào cũng vậy, trước tiên các bác hãy tự trang bị cho mình 1 lượng kiến thức đủ để tham gia cuộc chơi, trở thành người mua hàng thông thái. Thay vì phản bác thì hãy đón nhận để trải nghiệm tốt hơn.

Quay lại vấn đề chính là thước lái GLK 300, hàng tháo xe rất đa dạng và rẻ, giao động khoảng 10-11tr. Tiết kiệm rất nhiều so với mua mới. Bác nên cân nhắc

• Like
  • Love
Reactions: Osin and trunghq119
Hạng D
8/4/12
2.363
7.449
113
Lam sao biết hàng tháo con zin bác, sợ hàng làm lại cũng chết?
Đương nhiên chơi hàng tháo xe thì bác cần phải có chút kiến thức cộng với việc tìm gara uy tín nữa. Nguồn hàng thì chủ yếu là xe tai nạn, xe ko giấy tờ, .... Phần lớn là còn zin. Còn muốn chắc cú 100% thì bác bóc tem hàng hãng thôi, đổi lại là giá phải gấp 5-7 lần.

Hạng F
29/10/16
11.581
22.185
113
Pháp
tôi thấy bác Rongvang13 va bác Osin có kiến thức về xe chưa được tốt cho lắm, mặc dù các bác rất chăm comment.

Nói 1 chút về phụ tùng tháo xe, hầu như mặt hàng phụ tùng này được chuyển từ người anh em láng giềng 6 chữ vàng về, ở bên TQ có những nghĩa địa xe rất lớn chuyên rã món những xe vd như xe tai nạn, xe phạm pháp,... Tất cả các đồ trước khi tháo đều được đánh giá còn xài được hay không, nguyên vẹn bao nhiu % sau đó mới mang ra thị trường tiêu thụ. Khi bán người bán cũng sẽ chi tiết cho các bác là hàng đã test chưa, còn nhiu % và giá tương ứng, thậm chí bao đổi cho các bác.

Nói về các mua hàng ở thời đại nào cũng vậy, trước tiên các bác hãy tự trang bị cho mình 1 lượng kiến thức đủ để tham gia cuộc chơi, trở thành người mua hàng thông thái. Thay vì phản bác thì hãy đón nhận để trải nghiệm tốt hơn.

Quay lại vấn đề chính là thước lái GLK 300, hàng tháo xe rất đa dạng và rẻ, giao động khoảng 10-11tr. Tiết kiệm rất nhiều so với mua mới. Bác nên cân nhắc
Bác viết khá đúng, nhưng có điều em hoàn toàn và không có kinh nghiệm về mua đồ trôi nổi ở anh em láng giềng 6 chữ vàng , Nếu có thì em chỉ tìm các "nghĩa địa" thật sự ở xứ mủi lỏ mắt xanh mà thôi .... hoàn toàn khác. Cám ơn bác. Do đó em chỉ khuyên mua đồ .... mới hay vào hãng, hay mua trên mạng check OEM .

• Like
Reactions: thaibao1269
Hạng B2
7/11/13
106
57
28
TP SÀI GÒN

Vì tầm hiểu biết nông quá nen mới lên diễn đàn hỏi các tiền bối mà, các cao niên có tầm có tâm trong diễn đàn chỉ giáo và giúp đỡ anh em với. Chẳng hạn các bác trên đây rành rọt,tư vấn chỉ cho chỗ uy tín hoặc mua bán hàng tháo ntn để sao không bị hớ hoặc bị thuốc, nếu các bác giúp được thì học thêm được kinh nghiệm và rất đa tạ.