Hạng F
6/9/18
7.371
16.336
113
35
Bác toàn comment công kích cá nhân. Thực tế thế nào thì bác cứ nói rõ. Em đây bị hai lần một City, một Morning rồi. Thừa hiểu chuyện khi có sự cố thì bị ông Tuấn, chủ Gia Đình Việt, Cường - Sale, chèn ép thế nào. Lúc cửa city bị người ta tông vào móp và cong bản lề, về đòi 11 triệu, ông ra nhòm nhòm, thừa biết ông là chủ, hỏi anh có gì nói em, nói không em chỉ nhân viên thôi rồi vào chỉ đạo chèn khách. OK tui đưa ra đại lý quen tui làm. 2.5 triệu xong luôn trong ngày.
Em nói rõ rồi đó. Bên đó họ được cái nhanh gọn, xe đầy đủ. Gặp sự cố thì thôi rồi, lỗi mình. Công nhận là tụi Gia Đình Việt chơi liều. Không phải chặn bảo hiểm 2 chiều gì đâu. Toàn thực tế ko mua bảo hiểm thật. Tiết kiệm tiền đó bác. Nếu bác đi với tâm lý cứ phá xe rồi có bảo hiểm thì cũng không ổn. Cứ thế nhé. Tui làm ngành xe tới nay 25 năm. Vẫn luôn vô tư tích cực nhé! Thân
Thế mà bác cũng giới thiệu ng khác chổ đó,, mà lại nói ổn,, ổn ở đây là cách ứng xử của chủ xe,, chứ ko phải của xe vì xe nào giờ cho thuê cũng là xe mới