Cảnh Báo Xin dùm

Hạng D
5/5/12
1.540
214
63
14
niềm đam mê
Hôm nay em có đứa em gái chạy xe 2 bánh ở Bảo Lộc- Lâm Đồng bị các anh CSGT bắt và giữ bằng lái vì tội vượt đèn đỏ.
Các anh em có ai giúp cho em lấy cái bằng lái ra sớm hơn được không ạ!. Chi phí thế nào các anh cứ đề cập!
Cảm ơn!

• Like
Reactions: ngotpro
Hạng D
31/8/10
1.564
1.909
113
Hôm nay em có đứa em gái chạy xe 2 bánh ở Bảo Lộc- Lâm Đồng bị các anh CSGT bắt và giữ bằng lái vì tội vượt đèn đỏ.
Các anh em có ai giúp cho em lấy cái bằng lái ra sớm hơn được không ạ!. Chi phí thế nào các anh cứ đề cập!
Cảm ơn!
Hậu quả của việc không tuân thủ luật giao thông. Theo em bác chủ không nên giúp lấy ra sớm để như vậy cho mấy em nhớ mà tuân thủ luật, chứ giúp rồi lại ỷ lại và lại vi phạm nữa.

Tập Lái
17/8/15
31
12
8
33
Chính xác... Bác thớt nên để mấy em nhớ để sau nay không vi phạm nữa. Như em, bị 1 lần năm 2012, hình như mức phạt là 600k gì đó, đau túi nên dù đèn đỏ ko có ai dừng em cũng dừng chờ. Tinh thần oser

Hạng D
13/8/11
1.456
764
113
Hậu quả của việc không tuân thủ luật giao thông. Theo em bác chủ không nên giúp lấy ra sớm để như vậy cho mấy em nhớ mà tuân thủ luật, chứ giúp rồi lại ỷ lại và lại vi phạm nữa.
@nongnoc: Chuẩn!!! Vote bác!!!:3dcuoiyeu:
@ĐặngNguyễn: Phạm Luật GT thì trả giá thôi, bác chủ nên đóng topic này lại!!!

Hạng C
9/9/14
930
1.068
93
39
Cảm ơn!

ủa? Mà em hỏi thiệt. Em bác dám vượt đèn đỏ mà lại cần phải có bằng mới dám ra đường hả? Ngộ ha.

• Like
Reactions: LOCPHATNGUYEN