Hạng B2
12/11/15
190
156
43
37
Chao các bác, cuối tuần rồi em có đi test civic mới ở Vũng Tàu do honda Biên Hoà tổ chức và em đã kết em nó. Các sales cho em xin cái giá tốt nhất nhé, ok là em xuống tiền luôn khỏi phải đi test cx5 với m6 nữa :)). Thanks các bác nhiều!

Hạng D
2/4/11
2.917
616
113
40
TPHCM
hondasaigon.com.vn
Chao các bác, cuối tuần rồi em có đi test civic mới ở Vũng Tàu do honda Biên Hoà tổ chức và em đã kết em nó. Các sales cho em xin cái giá tốt nhất nhé, ok là em xuống tiền luôn khỏi phải đi test cx5 với m6 nữa :)). Thanks các bác nhiều!
Bác check inbox nhé. Thanks Bác

Tập Lái
8/3/17
46
34
18
35
Mấy bác bên Cộng Hoà báo giá em với, cám ơn các bác.
Bên cộng hòa toàn báo giá trên trời.. nãn.. em tới trực tiếp 3 showroom luôn mà cộng hòa cao hơn mấy chỗ khác toàn 10-15 củ..năng nĩ mãi ko bớt..em chán em tới Phước Thành luôn

Tập Lái
8/3/17
46
34
18
35
Ko chơi năn nỉ hen bác....
Nhà em gần honda cộng hoà bác à. Nên e muốn lấy gần cho tiện bảo hành. Mà sau khi tham khảo giá mấy bên kia rồi em có báo cho sale bên cộng hoà biết là bên khác họ đang bán rẻ hơn cộng hoà nhiêu đó..chủ yếu để bên cộng hoà xét lại, vậy mà họ cũng ko thèm quan tâm, kệ ai bán rẽ thì bán họ vẫn lấy cao hơn mới chịu

• Like
Reactions: thamtubang
Hạng D
24/7/12
4.193
13.228
113
Nhà em gần honda cộng hoà bác à. Nên e muốn lấy gần cho tiện bảo hành. Mà sau khi tham khảo giá mấy bên kia rồi em có báo cho sale bên cộng hoà biết là bên khác họ đang bán rẻ hơn cộng hoà nhiêu đó..chủ yếu để bên cộng hoà xét lại, vậy mà họ cũng ko thèm quan tâm, kệ ai bán rẽ thì bán họ vẫn lấy cao hơn mới chịu
Nhắc tới seo CH là em sợ....kkk:3dcuoi:

Hạng D
15/12/13
1.350
1.492
113
Mua xe với bảo dưỡng, bh đâu có liên quan bác, bác mua ở đâu giá hợp lý, còn bd, bh thì ở đâu chẳng được, muốn Cộng hoà gần nhà thì vào CH làm thôi.

Tập Lái
8/3/17
46
34
18
35
Mua xe với bảo dưỡng, bh đâu có liên quan bác, bác mua ở đâu giá hợp lý, còn bd, bh thì ở đâu chẳng được, muốn Cộng hoà gần nhà thì vào CH làm thôi.
haha.. em tưởng mua ở đâu thì chui vô đó làm thì nó nhanh gọn lẹ hơn chứ :))

Hạng C
22/5/16
867
398
63
sale và hãng honda có phong cách ko quan tâm lâu nay rồi mà, bác cứ mua chỗ rẻ, ai quan tâm bác mua ở đâu miễn còn bảo hành bảo dưỡng