Hỏi/Đáp Kỹ Thuật Xin Giá Vitara

Hạng B1
22/3/14
60
32
18
Em lập thớt này để Bác nào có nhu Cầu Vitara để giá tốt tại đây ạ

• Like
Reactions: brian_adam
Tập Lái
13/6/16
4
3
3
49
Cho mình hỏi, mình thích thân và nóc cùng màu đen (hoặc cùng trắng) thì như thế nào ? Cho xin giá tốt luôn nhé. Thanks

• Like
Reactions: SUZUKISAIGON
Cho mình hỏi, mình thích thân và nóc cùng màu đen (hoặc cùng trắng) thì như thế nào ? Cho xin giá tốt luôn nhé. Thanks
chào bác em bên suzuki, vấn đề màu bác hỏi rất đơn giãn, nếu bác thích màu trắng nguyên con bên suzuki có sẵn phiên bản một màu trắng bác ạ, còn bác thích đen nguyên con thì chỉ có lấy màu Đen nóc trắng sơn lại nóc đen vói chi phi cực thấp nha bác. Lúc trước Bên em có nhập về được mấy con màu đen nguyên con mà bán nhanh lắm bác ạ!
Thanks bác

Tập Lái
16/10/12
24
9
3
www.otosaigon.com
chào bác em bên suzuki, vấn đề màu bác hỏi rất đơn giãn, nếu bác thích màu trắng nguyên con bên suzuki có sẵn phiên bản một màu trắng bác ạ, còn bác thích đen nguyên con thì chỉ có lấy màu Đen nóc trắng sơn lại nóc đen vói chi phi cực thấp nha bác. Lúc trước Bên em có nhập về được mấy con màu đen nguyên con mà bán nhanh lắm bác ạ!
Thanks bác
-Tôi thấy trong Giấy đăng ký Ghi 2 màu. Đen/Trắng.. vậy sơn lại thì có bị X hoạch họe không các Bác
-Màu đen bán chạy sao không nhập tiếp vậy Bác,E cũng chỉ thích Đen toàn thân ( mà chưa đủ xèng )

Tập Lái
11/5/16
48
57
18
32
Bác sale nào báo giá kịch sàn em vitara này vào chỗ kín cho em với ạ