Đường này có dự án nâng cấp mấy cây cầu, đường đến nay xong chưa ạ? Tết này đi ổn không các bạn. Mình xuống cao tốc tại nút giao Cái Bè (Mỹ Hội) đi qua Chợ Giồng rồi đi tắt qua ĐT.869 (dài khoảng 3 km theo bình đồ) để đi đến Chợ Thiên Hộ Dương. Bạn nào đã từng đi cho biết tình trạng đường thế nào ạ? Rất cám ơn!

Xin hỏi đường DT869 (từ ngã ba An Cư đi Chợ Thiên Hộ Dương)
*Ảnh minh họa

Last edited by a moderator:
  • Like
Reactions: VitaraV6
Tập Lái
5/1/15
39
46
18
36
Mấy cây cầu chưa sửa xong đâu bạn. Có cây cầu Quang Cư đang làm mà không có cầu tạm buộc phải đi vòng lên đường kênh 8 qua cầu dân sinh, chỉ có ô tô con đi được.
Khi xuống cao tốc ở nút Cái Bè, bạn đi về chợ Giồng, có đường kênh 8 chạy thẳng xuống Thiên Hộ, không cần chạy ra An Cư.

Mấy cây cầu chưa sửa xong đâu bạn. Có cây cầu Quang Cư đang làm mà không có cầu tạm buộc phải đi vòng lên đường kênh 8 qua cầu dân sinh, chỉ có ô tô con đi được.
Khi xuống cao tốc ở nút Cái Bè, bạn đi về chợ Giồng, có đường kênh 8 chạy thẳng xuống Thiên Hộ, không cần chạy ra An Cư.
Cám ơn bạn nhiều, mình đã chạy theo đường Kênh 8 rồi, tuy nhiên đường làng hơi hẹp, chạy chậm. Mình muốn chạy tắt qua ĐT.869 để đi đường rộng hơn cho nhanh.

• Like
Reactions: VitaraV6
Năm 2022, Tổng thu Ngân sách của các Tỉnh Miền Tây Nam Bộ đạt mức cao kỷ lục, trung bình toàn khu vực Miền Tây Nam Bộ đạt mức số thu Ngân sách bình quân đầu người Dân Miền Tây Nam Bộ 1,08USD/ 1 người Dân/ 1 Ngày

mức số thu Ngân sách bình quân đầu người Dân Miền Tây Nam Bộ 1,08USD/ 1 người Dân/ 1 Ngày đã cao bằng 1/78 lần so với Tổng chi Ngân sách Quốc gia bình quân đầu người Dân Thụy Sĩ,

với mức số thu Ngân sách 1,08USD/ 1 người Dân/ 1 Ngày, các Tỉnh Miền Tây Nam Bộ nên dành toàn bộ số thu Ngân sách hàng năm này chỉ để chi đầu tư cho Hệ thống Hạ tầng Giao thông Địa phương các Tỉnh Miền Tây Nam Bộ

Việt Nam nên chỉ chi toàn bộ số Tổng thu Ngân sách đầu tư cho Giao thông là chi cho cơ hội, chi cho phát triển, anh @TOPTEN , anh @dibo , anh @rottie , anh @Lã Bố , anh @Huboss đã nhiều lần đề xuất sáng kiến quan trọng này

tỉ giá USD/VND: 1,08USD = 26.900 VNĐ