Hạng B1
2/7/14
83
83
18
hcm
xin hỏi các bác.đường vào cao tốc,long thành dầu giây.xuất phát từ đường QUANG TRUNG.gò vấp ? gần nhất ạ.
phương án 1. quang trung,phan văn trị, phạm văn đồng,kha vạn cân,đường số 2,nguyễn văn bá,tây hoà,đỗ xuân hợp,nguyễn duy trinh,vào cao tốc.
phương án 2. quang trung, hàng xanh,xa lộ hà nội,mai chí thọ, nguyễnthij định vào cao tốc.

Hạng F
24/4/14
6.415
13.741
113
SG
em góp phương án 3: cầu SG rẽ phải liền ---> Trần Não ----> Lương Định Của ---> Lê Thị Định

Chỉnh sửa cuối:
Hạng D
30/4/11
1.331
707
143
em góp phương án 3: cầu SG rẽ phải liền ---> Trần Não ---> Mai Chí Thọ ---> Lương Định Của ---> Lê Thị Định
Phương án lạ. Trần Não phải ra Lương Dình Của rồi mới đến Mai Chí Thọ, Nguyễn Thị Định, Nguyễn Duy Trinh, Cao tốc. Bác đổi luôn họ của người ta thế.
theo em nén chọn tuyến Hàng xanh qua XLHN. Từ đó đi qua Nam Hoà là hợp lý nhất

• Like
Reactions: CD52002
Hạng F
24/4/14
6.415
13.741
113
SG
Phương án lạ. Trần Não phải ra Lương Dình Của rồi mới đến Mai Chí Thọ, Nguyễn Thị Định, Nguyễn Duy Trinh, Cao tốc. Bác đổi luôn họ của người ta thế.
theo em nén chọn tuyến Hàng xanh qua XLHN. Từ đó đi qua Nam Hoà là hợp lý nhất
em nhầm, Trần Não ---> Lương Định Của ---> Nguyễn Thị Định

Hạng C
8/7/14
928
1.295
93
xin hỏi các bác.đường vào cao tốc,long thành dầu giây.xuất phát từ đường QUANG TRUNG.gò vấp ? gần nhất ạ.
phương án 1. quang trung,phan văn trị, phạm văn đồng,kha vạn cân,đường số 2,nguyễn văn bá,tây hoà,đỗ xuân hợp,nguyễn duy trinh,vào cao tốc.
phương án 2. quang trung, hàng xanh,xa lộ hà nội,mai chí thọ, nguyễnthij định vào cao tốc.

Đường số 2 có cái cầu cấm xe hơi qua bác ơi.

Hạng C
13/11/11
528
792
93
Sài Gòn
Bạn đi qua cầu SG >ngã 3 ông tố quẹo phải đi Mai Chí Thọ >
1. > Quẹo trái ra Đồng Văn Cống > vòng xoay Mỹ Thủy > Vành Đai 2 > Cao tốc.
2. > tới ngã 3 Mai Chí Thọ và Đồng Văn Cống > Quẹo ngược lại Mai Chí Thọ tới ngã 4 Nguyễn Thị Định > Queo phải ra Nguyễn Thị Định > Queo trái ra Nguyễn Duy Trinh > Cao tốc.

Hạng B2
18/8/13
325
301
63
Bạn đi qua cầu SG >ngã 3 ông tố quẹo phải đi Mai Chí Thọ >
1. > Quẹo trái ra Đồng Văn Cống > vòng xoay Mỹ Thủy > Vành Đai 2 > Cao tốc.
2. > tới ngã 3 Mai Chí Thọ và Đồng Văn Cống > Quẹo ngược lại Mai Chí Thọ tới ngã 4 Nguyễn Thị Định > Queo phải ra Nguyễn Thị Định > Queo trái ra Nguyễn Duy Trinh > Cao tốc.

Bác ơi, hình như Nguyễn Thi Định rẽ trái vào Nguyễn Duy Trinh bị cấm rẽ theo giờ đó bác. Bác kiểm tra lại thử.