Tập Lái
24/2/15
2
0
1
44
chào các bác chúc các bác đầu xuân vui vẽ và an toàn trên xa lộ.Tình hình là đầu năm mới mình muốn đưa gia đình đi hành hương dự định trong 2 ngày mùng 7 và 8 mà không biết là nên xuất phát đến đâu trước để thuận tiện đường xá trong dịp tết này tránh tình trạng kẹt xe và lộ trình không hợp lí , vì mình chỉ dự định đi trong 2 ngày không biết có được không?. mong các bác nào có kinh nghiệm trên tuyến đường chỉ dẫn dùm.em xin cám ơn.àh mà không biết tổng lộ trình là bao nhiêu km cho em biét với nhé xin cám ơn,,

Hạng D
22/12/09
3.133
18.137
113
Thái Bình
bác thử dùng google maps tra xem, cũng đâu khó khăn lắm, em đi đâu toàn dò đường vậy thôi

Hạng C
4/10/09
627
808
93
chào các bác chúc các bác đầu xuân vui vẽ và an toàn trên xa lộ.Tình hình là đầu năm mới mình muốn đưa gia đình đi hành hương dự định trong 2 ngày mùng 7 và 8 mà không biết là nên xuất phát đến đâu trước để thuận tiện đường xá trong dịp tết này tránh tình trạng kẹt xe và lộ trình không hợp lí , vì mình chỉ dự định đi trong 2 ngày không biết có được không?. mong các bác nào có kinh nghiệm trên tuyến đường chỉ dẫn dùm.em xin cám ơn.àh mà không biết tổng lộ trình là bao nhiêu km cho em biét với nhé xin cám ơn,,
Từ sg bác đi: 1. Tắc sậy về Cần thơ qua Ô Môn, thốt nốt.. Châu Đốc tối nghỉ tại núi. 2. Ngược lại bác đi CĐ trước cũng theo lộ trình trên ngược lại, tối thì bác muốn ở BL hay CT cũng được.

• Like
Reactions: audi A8_boss
Hạng F
24/4/14
6.415
13.741
113
SG
mùng 7-8 hết tết, đa số bà con đi làm rồi, ko kẹt xe đâu bác :D

Hạng C
4/10/09
627
808
93
Tổng lộ trình tuong duong 900km nhé. Nếu Bác chủ ghé luôn mẹ Nam Hải

Hạng D
17/10/13
1.437
11.789
113
Chùa Bà hay chùa Tây An nằm ở chân núi sam. Bác đi thẳng TL 91 từ long xuyên về châu Đốc qua cổng chào TP châu Đốc có bải đậu xe oto rất lớn bên tay trái. Có nhân viên hướng dẫn vào bãi đậu xe và mua vé tham quan núi sam 20.000/ người nhe, phải đi bộ một đoạn hơi xa mới vào chủa. Bác đừng lái xe vào ngay trước chùa Bà, tuy gần chùa nhưng rất bác nháo, khó tìm chổ đậu.

• Like
Reactions: audi A8_boss
Hạng B2
2/7/12
124
71
28
TP HCM
Tu SG di CD di duong cao toc qua cau my thuan pha vam cong toi nui sam lun la 270km , con muon di duong gan hon hoi nho thi di duong Long An di tram chim Dong Thap qua cho Hong Ngu thi 200km qua 2 pha la Tan Chau va pha Chau Giang di duong nay thi chiu kho hoi duong moi khi toi nga tu hay nga 3 vi duong nho ko co bang chi duong nhung ma duong vang ve de chay lam , bua mung 2 minh di roi chay 80 den 100km/h ko thua di cao toc lun ko thay bong dang csgt vi duong nho it xe chay

• Like
Reactions: consol
Tập Lái
24/2/15
2
0
1
44
cám ơn các bác giúp đỡ , tối nay em sẽ lên đương theo lộ trình theo các bác hướng dẫn , em sẽ cập nhật tình hình nếu có gì lạ cho các bác sau.nếu bác nào còn có kinh nghiệm gì nhắc nhở thêm cho em thi tốt quá em sẽ cập nhật thường xuyên trong suốt lộ trình .hiiih

Chùa Bà hay chùa Tây An nằm ở chân núi sam. Bác đi thẳng TL 91 từ long xuyên về châu Đốc qua cổng chào TP châu Đốc có bải đậu xe oto rất lớn bên tay trái. Có nhân viên hướng dẫn vào bãi đậu xe và mua vé tham quan núi sam 20.000/ người nhe, phải đi bộ một đoạn hơi xa mới vào chủa. Bác đừng lái xe vào ngay trước chùa Bà, tuy gần chùa nhưng rất bác nháo, khó tìm chổ đậu.
Mà có chỗ đậu thì 50k 1 chiếc. E đã từng. :p. Cuối tuần sau e lại đi tiếp,có pác nào đi chung hôn?