Tập Lái
23/12/17
5
1
3
32
Xin hỏi mua Kia Cerato chạy Uber

Chào các bác. Em cũng dành dụm tính rước con Kia Cerato 1.5 MT về để phục vụ gia đình và chạy Uber. Em thì đi làm văn phòng nên rảnh từ khoảng 19h tới 22h và cả ngày t7 CN. Em mua góp bên ngân hàng nên cũng hơi phân vân chi phí chạy Uber. [pagebreak][/pagebreak]

Bác nào có kinh nghiệm tư vấn giúp em: Thời gian em chạy như vậy có đủ tiền góp bank hàng tháng không? (vì em không muốn ảnh hưởng đến kinh tế của gia đình)​
Em đã có vc rồi nên cũng k tụ tập chơi bời gì. Chỉ muốn sở hữu 1 chiếc đi quanh quẩn che mưa che nắng và đủ tiền để góp bank thôi.​
Em cảm ơn các bác trước nha :D

Last edited by a moderator:
  • Like
Reactions: Thichxehoi88
Hạng D
16/4/14
2.588
3.859
113
Chạy Uber, Grab bây giờ cũng khó khăn lắm, thu nhập bị cạnh tranh lắm. Nhưng quan trọng là em nghĩ bác ko đủ sức khỏe làm 2 job đâu.

• Like
Reactions: absolut8888
Tập Lái
23/12/17
5
1
3
32
Chạy Uber, Grab bây giờ cũng khó khăn lắm, thu nhập bị cạnh tranh lắm. Nhưng quan trọng là em nghĩ bác ko đủ sức khỏe làm 2 job đâu.
Hè hè, em vẫn trong độ tuổi U30 với lại job ban ngày cũng thảnh thơi nên sk thì chắc cũng còn sung lắm. Em cũng chỉ xác định là kiếm đủ tiền góp bank thỏa ước mơ 4b thôi. Chứ k phải lấy uber làm miếng cơm. Chỉ tiêu ngày 300k là em về ngủ khỏe rồi.
P/s: các bác có kinh nghiệm chạy rồi thì cho em xin ít thông tin.

Hạng D
28/11/09
1.172
2.636
113
Hồ Chí Minh
Nếu Bác xác định chạy Uber thì phải kiếm thêm tài nữa để bào chứ chạy như Bác chẳng được bao nhiêu nhưng khi đăng ký bị kiểm định ngắn lắm hãy hỏi anh em đã chạy rùi tính nhé

• Like
Tập Lái
23/4/17
35
23
8
33
Tự mày mò tìm hiểu bác ơi. Em cũng đang phân vân như bác. Có vài tg bạn chạy uber nhưng tg nào cũng ấp a, ấp úng. Quê ko thèm hỏi nữa

• Like
Hạng F
12/10/16
7.472
6.333
113
Nếu mua về chạy gia đình và part time góp bank 30% thì múc, xác cmn định là cày job2 cho vui kiếm mỗi tháng đổ xăng đóng bh thì đc

• Like
Tập Lái
23/12/17
5
1
3
32
Hôm nào rãnh bác hú em. Em chia sẻ cho. Em cũng đang chạy Part Time mà Kia Cerato 2009 đây. Huy 01644021421
Ok bác thế tốt quá, cuối tuần này noel rồi nên chắc hẹn bác qua tuần. Có gì em alo nhé :D
Anh lên Facebook, tìm các group của các bác tài uber vô nằm vùng vài ngày rồi quyết định chưa muộn.
Em có mới nên k rành vụ này lắm, để em tìm các group coi sao. tks bác :D
Nếu mua về chạy gia đình và part time góp bank 30% thì múc, xác cmn định là cày job2 cho vui kiếm mỗi tháng đổ xăng đóng bh thì đc
Nghe bác nói em nản quá :( kiểu này chắc phải tích góp thêm ít lúa nửa rồi