Hạng B1
15/5/15
70
45
18
35
Em xin chào các bác,

Em là lái mới, cũng vừa mới mua em vợ 2 để vi vu, cũng đang đi lại nhiều cho quen mà có bài dốc cầu thấy còn chưa quen chân lắm nên muốn tìm một chỗ dốc nào vắng ít xe cộ qua lại để có thể tập thành thạo nó. Không biết bác nào biết trong TP có địa hình như thế chỉ giúp em với.

Chân thành cảm ơn các bác, chúc các bác năm mới luôn dồi dào sức khoẻ.

Chỉnh sửa cuối:
Hạng B1
9/11/15
76
30
18
bác qua khu Trung Sơn đi bên đó khu tập xe của TT Hoàng Gia,đủ kiểu ghép ngang,ghép dọc muốn cầu có luôn

• Like
Reactions: chungphuoc
Hạng B2
15/8/16
236
242
43
Đừng qua TSon, qua cái bãi mình tập ở lê đại hành q.11 đó, tập sa hình có cái dốc bao cao, dốc đó cao hơn dốc sân thi cảm ứng HG.
Phí 50k/h. Nếu ko cần tập sa hình chỉ cần dốc thì cứ mấy đường như phạm hùng, 2 cây cầu nổi tiếng accident, he he.

• Like
Hạng B1
15/5/15
70
45
18
35
Đừng qua TSon, qua cái bãi mình tập ở lê đại hành q.11 đó, tập sa hình có cái dốc bao cao, dốc đó cao hơn dốc sân thi cảm ứng HG.
Phí 50k/h. Nếu ko cần tập sa hình chỉ cần dốc thì cứ mấy đường như phạm hùng, 2 cây cầu nổi tiếng accident, he he.
Bác đừng xúi dại e đi cầu Phạm Hùng 1 lần kẹt xe rồi, đổ mồ hôi hột :D
Bãi tập ở Lê Đại Hành địa chỉ số mấy vậy bác?

• Like
Reactions: truchaisgn
Hạng B1
15/5/15
70
45
18
35
bác qua khu Trung Sơn đi bên đó khu tập xe của TT Hoàng Gia,đủ kiểu ghép ngang,ghép dọc muốn cầu có luôn
Thanks bác nhé trước e cũng học & thi ở HG nên cũng biết chỗ này, mà chỗ đó xa quá nên tính hỏi thêm có chỗ nào gần gần khu q6 nhà e :D

Hạng B2
10/12/15
316
296
63
39
Quận 12
Mình tập bãi của trường Tiến Bộ, bên Chế Lan Viên Tân Phú, đối diện cây xăng. Không biết bạn ở quận mấy nên khó chỉ...

• Like
Hạng B1
15/5/15
70
45
18
35
Mình tập bãi của trường Tiến Bộ, bên Chế Lan Viên Tân Phú, đối diện cây xăng. Không biết bạn ở quận mấy nên khó chỉ...
Mình cũng ở gần Tân Phú, để ra bãi bác hay tập xem thử, cảm ơn bác nhiều nhé

Hạng B2
10/12/15
316
296
63
39
Quận 12
Bạn tập sao dừng trên dốc cầu, là trả về 1 liền, rồi nhả chân col ra từ từ, đừng để bị chết máy là được. Còn muốn thực tiễn thì ra cầu vượt Hoàng Hoa Thám với Lăng Cha Cả kìa. Đi buổi tối tập cho vắng ^^

Hạng B1
9/11/15
76
30
18
Thanks bác nhé trước e cũng học & thi ở HG nên cũng biết chỗ này, mà chỗ đó xa quá nên tính hỏi thêm có chỗ nào gần gần khu q6 nhà e :D
mình thấy côn cũng dễ mà bác,cảm thấy khó bác bỏ giày dép ra đừng mang cho quen đi,côn bằng chân không luôn cảm giác cực kỳ

Hạng B1
15/5/15
70
45
18
35
mình thấy côn cũng dễ mà bác,cảm thấy khó bác bỏ giày dép ra đừng mang cho quen đi,côn bằng chân không luôn cảm giác cực kỳ
Chủ yếu là tập cho nó quen chân bác ơi, chứ e vẫn đi được chỉ là chưa quen lắm, còn cởi chân ra đi côn thì đau chân lắm :D