Thảo Luận Chung Xin hỏi Về phim cách nhiệt

Hạng B2
26/3/17
361
287
63
Nhà bè TP HCM
õie mình mới mua đầu tháng 2/2018 hãng toyota có dán phim cách nhiệt suntek cho mình, nhưng sao mình đi buổi trưa mở máy lạnh 24 độ C thì vẫn thấy nắng gắt hắt vô trong, mọi người cho hỏi có bị giống em ko ạ?

Hạng D
25/8/16
2.756
5.768
113
Em tưởng phim cách nhiệt thì nắng vẫn chiếu nhưng ít hơi nóng chứ
Kính lái em dán Vcool thì cản nóng được 50% so với chưa dán.
Nên tới tại chính hãng dán nhé bác, hàng ở ngoài thì thôi em chịu, chất lượng thì em bó tay.

• Like
Reactions: xlive
Hạng B2
26/3/17
361
287
63
Nhà bè TP HCM
Kính lái em dán Vcool thì cản nóng được 50% so với chưa dán.
Nên tới tại chính hãng dán nhé bác, hàng ở ngoài thì thôi em chịu, chất lượng thì em bó tay.
Em mua xe ở toyota phú mỹ hưng nó gắn luôn nhưng nghe nói là trong đo kêu ngoài an dương vương q5 vào dán ko thấy ko ổn chút nào

Hạng B2
2/8/17
217
131
43
39
e nghe mấy bác kia nói suntek sau khi dán nó có cái giấy bảo hành có các thông số , chỉ tiêu chất lượng gì đó mà. bác ra cửa hàng nào có thiết bị đo xem có đúng tiêu chuẩn đó ko là biết liền

Hạng B2
26/3/17
361
287
63
Nhà bè TP HCM
e nghe mấy bác kia nói suntek sau khi dán nó có cái giấy bảo hành có các thông số , chỉ tiêu chất lượng gì đó mà. bác ra cửa hàng nào có thiết bị đo xem có đúng tiêu chuẩn đó ko là biết liền
Em ở nhà bè tp HCM ko biết chổ nào có thiết bị kiểm tra, các bác có ai biết chỉ giúp em với!

Hạng D
8/5/16
2.226
5.955
113
õie mình mới mua đầu tháng 2/2018 hãng toyota có dán phim cách nhiệt suntek cho mình, nhưng sao mình đi buổi trưa mở máy lạnh 24 độ C thì vẫn thấy nắng gắt hắt vô trong, mọi người cho hỏi có bị giống em ko ạ?
Có một cách thử rất đơn giản để kiểm tra chất lượng phim cách nhiệt: bác chọn thời điểm nắng gắt rọi qua kính đã dán phim rồi đưa tay hay mặt húng nắng, cảm nhận “độ rát”. Xong bác so sánh với độ rát khi ‘phơi” trực tiếp dưới nắng. Biết ngay chất lượng thôi.
Theo kinh nghiệm của em Suntek rất kém, kể cả dán trong hãng ra.

• Like
Reactions: xlive
Hạng B2
16/8/14
114
52
28
Em thấy suntek chống nóng không tốt, em cũng dán trong toyota khi mua xe, nhưng giờ tính tháo ra, dán phim loại khác. Mà chưa biết nên chọn loại nào tốt

Hạng B2
26/3/17
361
287
63
Nhà bè TP HCM
Em thấy suntek chống nóng không tốt, em cũng dán trong toyota khi mua xe, nhưng giờ tính tháo ra, dán phim loại khác. Mà chưa biết nên chọn loại nào tốt
Minh đang dinh dán coolnlite gói titan để mình làm chuột bạch xong cho mọi ng biết