Tập Lái
22/11/06
13
0
0
Thấy các bác trao đổi về STF trên diễn đàn em thích quá và cũng dự định sắm một nàng STF, em không biết nhiều về dòng xe này và cũng tự mày mò tìm hiểu nhưng thấy vẫn còn thiếu hiểu biết quá, em đang có người chào bán xe đời 2006, SLX Full Option. Vậy xin hỏi các bác dòng này có mấy loại? Full option của SLX 2006 là như thế nào? động cơ bao nhiêu (em mua xe chạy xăng)....em xin cảm ơn và mong sớm có xe để đăng ký thành viên của SFT Club.

Hạng B2
21/9/06
315
0
16
RE: Xin hoi ve STF 2006 SLX

Trích đoạn: binhvet

Thấy các bác trao đổi về STF trên diễn đàn em thích quá và cũng dự định sắm một nàng STF, em không biết nhiều về dòng xe này và cũng tự mày mò tìm hiểu nhưng thấy vẫn còn thiếu hiểu biết quá, em đang có người chào bán xe đời 2006, SLX Full Option. Vậy xin hỏi các bác dòng này có mấy loại? Full option của SLX 2006 là như thế nào? động cơ bao nhiêu (em mua xe chạy xăng)....em xin cảm ơn và mong sớm có xe để đăng ký thành viên của SFT Club.
Đã là SLX thì chỉ có máy dầu bác ạ

Hạng C
29/9/07
634
1
16
Hà nội

Thế họ chào bao nhiêu? Bác phải cho ae biết mới tư vấn hộ bác chứ:)

Hạng F
10/3/07
9.466
34
48
somewhere I belong

bác ở HN hay SG? họ chào giá bao nhiêu hả bác? :O nếu bác muốn mua máy xăng thì ko phải em này rồi, em này chạy dầu

Hạng C
22/5/07
683
2
0

Có nguời lại muốn thuốc bác rồi. Tỉnh lại đi cưng

Tập Lái
22/11/06
13
0
0

Cảm ơn các bác đã chỉ giáo.Em thấy nói là xe dạng second hand nhập từ Hàn Quốc, về VN dưới dạng xe cũ. Nghe đồn rằng mấy showroom ở Hà Nội bán khoảng 50K ++ gì đó, quả thực là em không biết nhiều. Mong các bác chỉ dẫn thêm cho em học hỏi.

Hạng F
10/3/07
9.466
34
48
somewhere I belong

Cảm ơn các bác đã chỉ giáo.Em thấy nói là xe dạng second hand nhập từ Hàn Quốc, về VN dưới dạng xe cũ. Nghe đồn rằng mấy showroom ở Hà Nội bán khoảng 50K ++ gì đó, quả thực là em không biết nhiều. Mong các bác chỉ dẫn thêm cho em học hỏi.

showroom nào thế bác? phải nói rõ chứ, SLX giá hơi cao đấy bác, giá đó em nghĩ chắc có vấn đề

Hạng D
16/5/07
1.815
27
48

Bác phải hỏi rõ loại 2.0 hoằc 2.2VGT và 2wd hoặc 4wd , đồng thời SLX hidelux hoặc SLX deluxe. Có như thế thì mới tư vấn cho bác về giá cả đuợc

Hạng B2
9/11/07
335
0
0
46

Nghe đồn rằng mấy showroom ở Hà Nội bán khoảng 50K ++ gì đó, quả thực là em không biết nhiều. Mong các bác chỉ dẫn thêm cho em học hỏi.

Bác chịu khó đi hỏi thực tế các gara đi chứ nghe đồn thì kinh lắm. :D:D:D:D:D:D:D

Hạng B2
13/1/06
112
0
0

Tui thấy người ta đồn giá chỉ khoảng 48k-48.5k - chạy cũng dăm vạn