Tập Lái
17/12/17
0
8
2
34
Chào mọi người,
Em là hiện muốn mua căn hộ chung cư cho 2 mẹ con ở, đã để dành tiết kiêm được 700 triệu, đang làm ở quận 1.
Có nghiên cứu thấy căn hộ Citi home quận 2, giá ok nhưng nghe bảo nhiều xe công ( khoảng qua Tết sẽ đỡ hơn), em thấy oke nên định mua nhưng vì là cũng ít có kinh nghiệm nghiên cứu bất động sản nên muốn hỏi thêm ý kiến của anh chị ạ. Hay có dự án nào tốt, anh chị giới thiệu giúp em với, em hơi sợ những dự án chưa xây xong hoặc sổ hồng treo mãi chưa có nên rất mong mọi người nếu có chút thời gian góp cho em chút ý kiến ạ.
Xin cảm ơn mọi người nhiều, chúc mọi người Giáng Sinh an lành bên gia đình.

Từ ngày 31/1, hầm chui rẽ trái từ đường Võ Chí Công vào đường Nguyễn Thị Định thuộc dự án xây dựng nút giao thông Mỹ Thủy, Quận 2 sẽ được đưa vào khai thác sử dụng. Việc sớm thông hầm chui sẽ giúp giảm thiểu ùn tắc giao thông khu vực xung quanh cảng Cát Lái :D
http://ndh.vn/thong-ham-chui-qua-nu...u-cang-cat-lai-20180129090132359p148c173.news

• Like
Reactions: anh khue
Tập Lái
14/11/17
2
6
2
32
Chào mọi người,
Em là hiện muốn mua căn hộ chung cư cho 2 mẹ con ở, đã để dành tiết kiêm được 700 triệu, đang làm ở quận 1.
Có nghiên cứu thấy căn hộ Citi home quận 2, giá ok nhưng nghe bảo nhiều xe công ( khoảng qua Tết sẽ đỡ hơn), em thấy oke nên định mua nhưng vì là cũng ít có kinh nghiệm nghiên cứu bất động sản nên muốn hỏi thêm ý kiến của anh chị ạ. Hay có dự án nào tốt, anh chị giới thiệu giúp em với, em hơi sợ những dự án chưa xây xong hoặc sổ hồng treo mãi chưa có nên rất mong mọi người nếu có chút thời gian góp cho em chút ý kiến ạ.
nói chung căn ộ bên này ở cũng ổn giá mềm với tầm tài chính như thế là phù hợp với bác. còn về vấn đề kẹt xe thì hiện tại đã đưa hầm chui vào sử dụng và cầu vượt cũng chuẩn bị hoàn thành lên vấn đề kẹt xe cũng được giảm thiểu. theo đánh giá của e khu vực này với tầm tài chính của bác như thế là ổn rồi nhé

• Like
Reactions: kim111 and anh khue
Hạng C
27/6/15
983
5.136
93
35
Chào mọi người,

Có inbox cho bác.

• Like
Hạng B2
24/9/16
198
266
63
TP.HCM
Mua Sky9 hoặc sang năm chờ Khang Điền ra dự án mới giá rẻ khúc Q9 thì ngon hơn. Đoạn ĐVC phải còn rất lâu nữa mới hết kẹt

• Like
Hạng D
16/12/09
1.178
10.849
113
Đi với cont ko sớm hay muộn cũng lên ngắm gà khỏa thân.