Hạng D
9/12/14
1.317
1.019
113
Em vừa đăng kí học B2 ở CĐ GTVT bên NGUYỄN ẢNH THỦ, Q.12. Có ae nào đã học bên đó cho em xin ít thông tin về giờ giấc học, khi nào khai giảng khóa mới trong tháng 8 này và nên học thầy nào ok ạ!??
Em làm bên mảng oto mà chưa biết lái và kinh tế còn íu nên ae nào biết giúp dùm em, em xin mời cafe nhiệt tình ạ :)

Hạng B2
8/7/15
271
215
43
28
Bác đi chi xa xôi vậy? Kinh tế íu nhưng đang có việc làm cứ quất Hoàng Gia luôn đi. Trường bác học nghe ae nói cũng ổn, còn thầy thì không biết. Chưa có bằng sao giao lưu với khách? :)

• Like
Reactions: ThanhAngm
Hạng D
9/12/14
1.317
1.019
113
@tntv
dạ nhà em gần nguyễn ảnh thủ mà bác, làm việc thì cũng gần đó (ngã tư ga)
Em chưa bằng nhưng lái lụi trong sân của cty thì em chơi à nghen :D
Khách em còn ít lắm, mà đã là khách em thì là khách ruột không hà, cho nên em giao lưu với khách bằng cafe với 1 2 lon nhè nhẹ bác ơi ^^!

Hạng D
9/12/14
1.317
1.019
113
ko lẽ cái trường này ko ai học hay sao mà chả ai nói năng j hết vậy chời, có ae OS nào giúp đỡ hơm ?

Hạng D
9/12/14
1.317
1.019
113
Mới học xong.
Mình thấy tốt mà. Học phí cũng " nhà nuớc" hơn.
mừng quá, anh @ngotrungnam ơi, cho em xin ít ý kiến cá nhân nữa đc ko, nếu đc anh cho em xin sdt của a đc ko anh?
số em: 0903600489, nếu a vui log thì nhá máy em, em gọi lại nha a

Hạng B2
30/4/15
414
494
63
Mình mới học xong trường này và thi sát hạch tại trường luôn. Tổng chi phí tất tần tật em tốn đến sau khi thi xong sát hạch khoảng 7.5 triệu thôi. Trong quá trình học không cần bồi dưỡng gì cả, thầy dạy cũng không o ép đóng thêm, cà phê cà pháo hay đi xa gì cả. Nói chung em thấy học chổ này OK vì học ở đây và thi luôn ở đây, các thầy cho luyện sân sát hạch thường xuyên + lúc đi thi biết xe nào ngon thì sắp cho mình thi vì vậy xác suất rớt rất thấp. Xe tập và thi là Gentra, Lifan, Vios. Xe khá OK. Thường trường sẽ khai giảng vào giữa tháng, học đúng 100 ngày là thi sát hạch. Khi học xong lý thuyết thì trường mới cho học viên chọn thầy thực tập. Thầy thực tập của mình tên là Bình. Nói chung ông này dạy cốt sao cho học viên có thể tự tin để lái ngoài thực tế chứ kô chỉ dạy sao cho thi đậu nên phần de/lùi xe, xử lý côn anh em nào học ổng đều rành rẻ. Phần lý thuyết thì thầy Ân dạy tốt hơn nhưng kinh nghiệm dạy thực hành không bằng thầy Bình.

Chỉnh sửa cuối:
  • Like
Hạng B2
30/4/15
414
494
63
Học lý thuyết thì học 1 tuần 3 buổi sáng hoặc trưa thứ 2/4/6 hay 3/5/7, kéo dài khoảng 3-4 tuần. Thực hành thì 1 tuần học 1-2 buổi, càng gần ngày thi sát hạch thì học nhiều buổi hơn. Nói chung giờ giấc học thực hành thì do thầy sắp xếp là chủ yếu và không cố định.

• Like
Hạng D
9/12/14
1.317
1.019
113
thanks các bác, em đăng kí lúc giữa tháng nói cuối tháng có mở khóa mà hnay chưa thấy trường có động tĩnh gì, đang chán chán bực bực...