Tập Lái
27/6/17
9
4
3
32
Xin kinh nghiệm kiểm tra xe khi nhận xe mới tại Showroom
Chào mọi người ạ.
Tình hình là em sắp ra showroom Kia để xem xe Kia Cerato 2.0 màu trắng để bên Showroom đi đăng ký xe. Anh em cho em ít kinh nghiệm kiểm tra xe với ạ ! Và sau khi bên showroom đăng ký xong thì cần kiểm tra lại những gì ạ ? Xin cho em chút kinh nghiệm vì đây là lần đầu của em ạ !!! Cảm ơn mọi người rất nhiều.[pagebreak][/pagebreak]

Last edited by a moderator:
Lơ Xe
6/6/04
15.562
12.404
113
Vietnam
www.otosaigon.com
Xe mới thì cần gì kiểm tra hả bác? người bán sẽ có biên bản bàn giao mấy thứ linh tinh như con đội xe, lốp dự phòng (nếu có) .... và hướng dẫn bác là xong ..

Tập Lái
27/6/17
9
4
3
32
Xe mới thì cần gì kiểm tra hả bác? người bán sẽ có biên bản bàn giao mấy thứ linh tinh như con đội xe, lốp dự phòng (nếu có) .... và hướng dẫn bác là xong ..
Tks bạn :D

Hạng B2
17/5/17
436
333
63
Ký giao nhận các hồ sơ xe 2 bên thôi pác, xem có đầy đủ các phụ kiện (theo hợp đồng và các phụ kiện khuyến mãi). Kiểm tra ví còn tiền để khao bạn bè hay ko....

Hạng D
8/10/11
3.066
5.958
133
Trước khi ưng thấy xe có đồng hồ nhưng đã chốt mua xe rồi lúc bàn giao xe không thấy đồng hồ nữa phải nhắc mấy anh ấy mới nhớ gắn vào.

Hạng D
18/9/15
2.405
2.774
113
Khâu hợp đồng coi cho kỹ , thế thôi. Thiếu cái nào hư cái gì có trong bảo hành , lên " làm việc " thôi. Mấy cái dàn lông , lỗ tai, giò cẳng ...vv mấy sư phụ chỉ ra hết rồi đó ! Kia đẹp đấy.

• Like
Reactions: pcloud