Tập Lái
20/2/17
1
0
1
35
Kính các cụ các mợ.
Hiện tại em đang lên kế hoạch mở 1 trung tâm chuyên về lốp xe du lịch và xe máy. Ngoài ra kết hợp thêm dịch vụ thay nhớt xe.
Hiện e chưa có chút kinh nghiệm nào về mảng này. Cụ nào có kinh nghiệm chia sẽ giúp e thêm 1 số vấn đề như:
Mặt bằng
Diện tích.
Chi phí mở tiệm
Chi phí nhập thiết bị máy móc.
Vốn nhập sản phẩm (Lốp xe hơi và xe máy các loại + Nhớt)
...
các vấn đề liên quan.

Rất mong các cụ mợ có kinh nghiệm tư vấn giúp em
Cảm ơn sự hiểu biết và chia sẻ của cụ mợ.
Trân trọng

Tập Lái
15/3/17
2
0
1
30
Bên em bán máy tạo khí Nitơ chuyên dụng cho bơm lốp xe , bác quan tâm thì alo em nhé
0916.676.361- Mạnh

Hạng B1
10/10/15
99
30
18
39
E cũng đag có ý định làm như bác ở trên mở 1 trung tâm chuyên về lốp xe du lịch .Chi phí mở tiệm Chi phí nhập thiết bị máy móc. Vốn nhập sản phẩm (Lốp xe hơi và xe máy các loại + Nhớt) ... các vấn đề liên quan. Rất mong các cụ mợ có kinh nghiệm tư vấn giúp em Cảm ơn sự hiểu biết và chia sẻ của cụ mợ. Trân trọng
email của e: [email protected]

• Like
Reactions: LA PHONG
Hạng F
10/1/15
10.235
14.325
113
E cũng đag có ý định làm như bác ở trên mở 1 trung tâm chuyên về lốp xe du lịch .Chi phí mở tiệm Chi phí nhập thiết bị máy móc. Vốn nhập sản phẩm (Lốp xe hơi và xe máy các loại + Nhớt) ... các vấn đề liên quan. Rất mong các cụ mợ có kinh nghiệm tư vấn giúp em Cảm ơn sự hiểu biết và chia sẻ của cụ mợ. Trân trọng
E phân phối dầu nhớt và nước làm mát -coolant cho mọi loại động cơ (xe máy, ô tô, tàu thuyền, xe cơ giới,...), thương hiệu NANOIL USA (trong sản phẩm đã có Nano- chất bôi trơn, giảm ma sát, giảm hao mòn động cơ). Nguyên liệu nhập khẩu trực tiếp từ Mỹ, công thức chuẩn quốc tế, phù hợp với khí hậu VN, Nhà máy tại Long An. Ông Cậu e làm Phó Giám đốc nên e mua tận gốc, bán có chiết khấu, giá cả cạnh tranh. Bác cần phân phối thì IBox cho e địa chỉ ạ!

Hạng B2
18/8/14
162
128
43
Bác inbox em hổ trợ bác .

Hạng B2
18/8/14
162
128
43
Kính các cụ các mợ.
Hiện tại em đang lên kế hoạch mở 1 trung tâm chuyên về lốp xe du lịch và xe máy. Ngoài ra kết hợp thêm dịch vụ thay nhớt xe.
Hiện e chưa có chút kinh nghiệm nào về mảng này. Cụ nào có kinh nghiệm chia sẽ giúp e thêm 1 số vấn đề như:
Mặt bằng
Diện tích.
Chi phí mở tiệm
Chi phí nhập thiết bị máy móc.
Vốn nhập sản phẩm (Lốp xe hơi và xe máy các loại + Nhớt)
...
các vấn đề liên quan.

Rất mong các cụ mợ có kinh nghiệm tư vấn giúp em
Cảm ơn sự hiểu biết và chia sẻ của cụ mợ.
Trân trọng
Bác inbox em hổ trợ bác ít thông tin.