Hạng C
15/12/14
731
1.077
93
HCMC
Xin kinh nghiệm về Prado 2016

Sau một thời gian tích góp em tiết kiệm được gần 2,6 tỷ, định mon men em Prado nhập cho ăn chắc mặc bền. Nhưng đến khi đọc các thông số kỹ thuật và option của Prado thì em thất vọng quá.[pagebreak][/pagebreak]

Em mong các bác nào đang dùng Prado cho em biết những điểm mạnh của em nó ngoài việc là xe nhập Nhật và kiểu dáng hầm hố thì lý do gì nữa để em thuyết phục bà cả rước bà 2 Prado về được ko ạ? Em hỏi chân thành mong các bác đang dùng Prado tư vấn giúp. Cảm ơn.

Last edited by a moderator:
Hạng C
15/12/14
731
1.077
93
HCMC
nó có cái giá của nó bác, cơ mà 2tỏi6, bác rước luôn Mer đi cho nó hoành tá tràng kkkk
Em cần 7 chỗ bác ơi, Mer đâu có em nào 7 chỗ lăn bánh mà giá đó bác.

Chỉnh sửa cuối:
Hạng B2
11/5/16
391
313
63
35
Sau một thời gian tích góp em tiết kiệm được gần 2t6, định mon men em Prado nhập cho ăn chắc mặc bền. Nhưng đến khi đọc các thông số kỹ thuật và option của Prado thì em thất vọng quá.
Em mong các bác nào đang dùng Prado cho em biết những điểm mạnh của em nó ngoài việc là xe nhập Nhật và kiểu dáng hầm hố thì lý do gì nữa để em thuyết phục bà cả rước bà 2 Prado về được ko ạ? Em hỏi chân thành mong các bác đang dùng Prado tư vấn giúp. Cảm ơn.
Theo e được biết thì dòng xe bên em không nghiêng về option , tiện ích. Mà phần lớn nghiêng về sự êm ái, bền bỉ, lành tính , sẽ không làm bác tốn nhiều thời gian để đi tinh chỉnh lại các vấn đề linh tinh và sẽ không làm cho bác tốn thêm nhiều tiền về sau cho vấn đề bảo dưỡng, sửa chữa...... Cuối cùng nếu may mắn bác chọn dòng xe Toyota, mong bác ủng hộ giúp thằng em. Thân :3dcuoi:

Hạng C
5/7/15
750
4.442
93
Prado nó y như bản nâng vấp của fortuner thôi bác :D khác cái là có cân bằng đtu. Option hơn đc xíu như ghế phụ chỉnh điện, đèn led, bề ngoài đẹp hơn, tệ nhất vẫn ko có smart key, động cơ của fortuner. nhưng cái giá đó ko đáng để bác xuống tiền.

Hạng C
15/12/14
731
1.077
93
HCMC
Theo e được biết thì dòng xe bên em không nghiêng về option , tiện ích. Mà phần lớn nghiêng về sự êm ái, bền bỉ, lành tính , sẽ không làm bác tốn nhiều thời gian để đi tinh chỉnh lại các vấn đề linh tinh và sẽ không làm cho bác tốn thêm nhiều tiền về sau cho vấn đề bảo dưỡng, sửa chữa...... Cuối cùng nếu may mắn bác chọn dòng xe Toyota, mong bác ủng hộ giúp thằng em. Thân :3dcuoi:
Cảm ơn bác, em cũng nghĩ giống như bác.