Tập Lái
15/4/18
2
0
1
33
Chào các cụ ạ , em và gia đình đang trong tình thế quá tệ nên lên lập thớt mong có cụ nào làm ngành này cứu em và gia đình 1 mạng với ạ , chẳng là sau tết giờ 2 vc em mới đi làm lại , công việc củng chưa gọi là lương cao gì , đủ chi phí ăn uống sửa tả thôi , gia đình em thì ở nhà thuê , người quen của mẹ lúc trước thương tình cho thuê nguyên căn giá 4tr , vừa ở vừa giữ nhà cho họ , mà từ tết đến giờ nhà em xin khất 2 tháng tiền nhà rồi , vì thật sự kinh tế gia đình kiệt quệ , chỉ trông vào đồng lương của 2 vc em , mà mới vô làm lương chưa cao , thiếu trước hụt sau nên năn nỉ xin khất , hôm nay hạn chót rồi ko đóng đc nữa thì mai phải dọn nhà trả cho họ , vì họ củng tốt hết mức rồi nên ko thể đòi hỏi hơn đc nữa :( ,thêm 1 tháng tiền Fe credit nữa, nay em lên đây mong có anh chị nào giúp đc cứu giúp em , em vay theo hình thức sang tên chủ quyền cavet xe ( xe em nouvo 5 ) cho em thuê lại xe để đi làm , cmnd hk đầy đủ , xác minh nơi em ở thuê , vay 10tr ạ , hàng tháng trả gốc + lãi trong 3 tháng , thật sự kinh tế ko kham nỗi quá nhìu thứ nên cố gắng trả dần trong 3 tháng chứ ko trả sớm kịp ạ . Các cụ các bác có làm về ngành cầm đồ giúp em với , em rối trí quá ko bít phải làm sao nữa

Hạng B2
27/12/17
479
1.003
93
Dĩ AN
Cái này chỉ người quen mới giúp được bác, gọi là tin nhau mà giúp, nếu người quen bác ko nhờ được thì người ngoài hơi khó, trừ các anh chị có máu mặt ....
Đối với người ngoài chỉ có 1 cách để giúp bác là sẽ đưa bác 10tr và 1 con xe wave tàu để bác làm phương tiện, còn xe và giấy tờ của bác thì người ta sẽ giữ hộ bác.

• Like
Reactions: shippervingroup